Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

lâu ngày quay, nghe cái gì mà btc-e die rồi hả các cụ,...sao thế, rồi tình hình ace thế nào trời, bao nhiêu là tiền với lại h trade ở đâu

Source: https://www.scribd.com/document/354823899/Vinnik-Superseding-Indictment-Redacted-0#from_embed

Trong bản cáo trạng này thì có nói đến các server của BTC-E đặt ở Mỹ.
Mình ko nghĩ thông tin này là chính xác nhưng trường hợp nếu đó là sự thật thì việc 1 LR thứ 2 là không tránh khỏi. :(
Dù sao thì niềm tin BTC-E sẽ back lại rất lớn! :D

Source: https://www.scribd.com/document/354823899/Vinnik-Superseding-Indictment-Redacted-0#from_embed

Trong bản cáo trạng này thì có nói đến các server của BTC-E đặt ở Mỹ.
Mình ko nghĩ thông tin này là chính xác nhưng trường hợp nếu đó là sự thật thì việc 1 LR thứ 2 là không tránh khỏi. :(
Dù sao thì niềm tin BTC-E sẽ back lại rất lớn! :D

Mình ko nghĩ thằng BTC-E nó lại đặt server ở Mẽo, do vụ LR xảy ra 2013, nó phải rút kinh nghiệm chứ. Bọn nó đã cố gắng che dấu địa chỉ công ty, che dấu thân phận, mà lại đặt server ở Mỹ thì đúng là siêu ngu :p.

P/S:

Server ghi chung chung quá, server gì, server chứa coin hay là ntn ?

Mình ko nghĩ thằng BTC-E nó lại đặt server ở Mẽo, do vụ LR xảy ra 2013, nó phải rút kinh nghiệm chứ. Bọn nó đã cố gắng che dấu địa chỉ công ty, che dấu thân phận, mà lại đặt server ở Mỹ thì đúng là siêu ngu :p.
Hì, em cũng nghĩ như bác. Nhưng nội dung này được viết trong bản cáo trạng của DOJ, cũng đáng lo ngại :D

Nơi nguy hiểm nhất là nơi an toàn nhất :D

Hì, em cũng nghĩ như bác. Nhưng nội dung này được viết trong bản cáo trạng của DOJ, cũng đáng lo ngại :D
Nó ghi là server nhưng ko ghi là server chứa coin hay là ntn ?. Đúng ko ?. Bản thân nó đã từng bị hack lúc mới mở sàn, nên với kinh nghiệm mất mát đó, nó sẽ có cách phòng tránh. Giờ lật lại vấn đề, cái trát của tòa phát hành tháng 1 năm 2017, tức là đã 6 tháng trước, nếu như Mẽo nó đã nắm được server chứa coin, thì nó đã thi hành bản án rồi, đằng này nó phải đợi thằng khỉ Alex sang Hy Lạp du lịch mới tóm. Chứng tỏ server kia ko phải là server quan trọng.

Giờ ngồi đoán cũng chẳng có tác dụng gì, thôi thì đợi thôi anh em.

Anh Mẽo đập được thì đã đập rồi. Chính quyền nó mà đập thì cứ liên hoàn cước, không kịp trở tay, không kịp tẩu tán tài sản, không có thông tin bắt bớ lộ ra. 1 khi lộ ra thì coi như mọi thứ đã xong mới lộ. Còn tài sản, domain vẫn còn thì lại là 1 câu chuyện khác. Các bác cứ thoải mái ăn chơi, xả hơi du lịch vài ngày rồi về chiến tiếp. Tận dụng cơ hội này biến thành ngày nghỉ. Chứ ace ta cày thâu đêm suốt sáng, 24/7, thiết nghĩ đây cũng là 1 cơ hội nghỉ nghơi, dành time cho gđ.

Nó ghi là server nhưng ko ghi là server chứa coin hay là ntn ?. Đúng ko ?. Bản thân nó đã từng bị hack lúc mới mở sàn, nên với kinh nghiệm mất mát đó, nó sẽ có cách phòng tránh. Giờ lật lại vấn đề, cái trát của tòa phát hành tháng 1 năm 2017, tức là đã 6 tháng trước, nếu như Mẽo nó đã nắm được server chứa coin, thì nó đã thi hành bản án rồi, đằng này nó phải đợi thằng khỉ Alex sang Hy Lạp du lịch mới tóm. Chứng tỏ server kia ko phải là server quan trọng.
Yes, nó không nói rõ server như thế nào, nhưng ở dòng thứ 2 có nói là one of primary ways thì cũng nên chú ý.
Bản thân e cũng thấy mâu thuẫn nhiều chỗ nhưng dù sao thì niềm tin btc-e quay lại vẫn là rất lớn :D
Em vẫn ngủ khoẻ, hì!

chắc là nó cũng có server ỡ Mỹ nên mới sập mấy bữa nay, nhưng vẫn nắm quyền điều khiển và đang cài lại server mới nên mới mất thời gian lâu vậy

Nhiều khi FPI control hết Sever với Domain rồi . Đang thu thập chứng cứ thôi. Lần trước ABC bay cũng thế thông báo bảo trì gân15 ngày sau treo cờ Mẽo lên. Thức tế là Mẽo đã control được toàn bộ sever từ 15 ngày trước chỉ là nó dang thu thập thêm thông tin

btc sau sau sự cố bên sàn btc-e thì bên sàn bistamp và các sàn khác đều hồi phục mạnh mẽ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,794
170,876
Latest member
silva08701136
Back
Top Bottom