• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Thiết nghĩ btc-e mà mở lại chắc mấy bác trong này lập event ăn mừng luôn quá ấy nhỉ :)
Mà bọn btc-e này xác định có mở lại thì thành viên cũng rút hết khỏi sàn, quay lưng lại với nó hết, khả năng bị gì rồi mà xử lí chán vậy chắc có vấn đề rồi

Thiết nghĩ btc-e mà mở lại chắc mấy bác trong này lập event ăn mừng luôn quá ấy nhỉ :)
Mà bọn btc-e này xác định có mở lại thì thành viên cũng rút hết khỏi sàn, quay lưng lại với nó hết, khả năng bị gì rồi mà xử lí chán vậy chắc có vấn đề rồi
Nó mà mở lại thì giá bit sẽ đi xuống nữa do tâm lý ai cũng sẽ sell

kiểu này thì anh sàn ơi muốn e sống sao :(

Quá 24h mà ko thấy BTC-e vào giải trình thì sẽ chuyển qua topic scam :D

nó cuả mafia nga mà lại làm nhà ở bungari ,nó mà chạy thì chả biết kiện vào đâu, có poloniex , chạy a viết thư tố scam gửi mail FBI :p

Mình nghĩ btc-e thông báo bảo trì trên twitter thì, đến giờ phút này thì bỏ cái khả năng bảo trì được rồi, thiết nghĩ bảo trì mà ko thông báo trước 1 câu, 15 tiếng qua cũng không thông báo 1 cái gì nữa. Khả năng BTC-e đang không biết phải đối phó thế nào, nếu như bảo trì thật thì chắc chắn btc-e sẽ tiếp tục lên tiếng, chứ không im lặng như kiểu trốn tránh, giống như kiểu không biết phải làm gì vậy. Tóm lại là có vấn đề. Và nên chuẩn bị trước tâm lí, chứ không nên kì vọng vào 1 điều gì tốt đẹp quá, vì càng lúc cơ sở để tin vào btc-e chỉ bảo trì hoặc có vấn đề gì đó nhỏ càng hẹp

Anh em chuẩn bị tâm lý và sẵn sàng nhảy cầu theo team bất cứ lúc nào. Chính thức thành lập team nhảy cầu từ giây phút này

1 ngày 2 giờ rồi

Thằng BTC-E hay bị kiểu này lắm. Mình cũng đang có tiền trong đấy :|

tóm lại các bác cứ bình tĩnh.nhảy cầu thì chia ra mà nhảy,hơn nữa chờ hết bão đã,giờ lũ lụt có nhảy khó tìm xác lắm

Anh em ở khu vực ngoài Hà Nội thì chia theo khu vực. Cầu Thăng Long, Nhật Tân, Long Biên, Chương Dương, Thanh Trì, Vĩnh Tuy,. ... Cứ chia ra cho đỡ chật cầu nhé

Bán bảo hiểm lớn đây, ông nào ready nhảy cầu thì phi vào. Để nếu nhảy cầu ko chết mà thương tật thì con bh lo này

đang mùa hè mà rét quá các bác :confused:. thằng btc-e bỏ bom khách hàng. có mỗi cái thông báo cách đây 16h. chả thèm cập nhật tình hình gì.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom