• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

mấy bác cho e hỏi là ngày 1/8 tới là sự kiện gì thế, sao ai cũng nói về sự kiện đó mà m éo hiểu

btc đang tăng lại r :)

mấy bác cho e hỏi là ngày 1/8 tới là sự kiện gì thế, sao ai cũng nói về sự kiện đó mà m éo hiểu
Là sự kiện chào tháng 8 đó bác
Tới đó lướt fb, zalo... bác sẽ thấy mấy em teen teen xjh xjh post tấm hình với stt là: Chào tháng 8 hay hello tháng 8 hoặc tháng 8 là tháng...
Nói chung tấm hình và stt ko liên cmn quan j với nhau :D

Chưa mua bit bao giờ. Hỏi mấy bác là mua thì nhận dc coin ngay hay ko lúc đặt lệnh mua theo tỉ giá chung hay ntn nhỉ

cho hỏi ,,, có ai ở đây vẫn còn ôm coin emc2 ở polo như mình mà nằm im như kiểu sống ko đc chết ko xong ko vậy :(:(
giờ thế giới nó đấu tố vào 3 coin : btc, ltc, eth, mấy coin kia tính thanh khoản kém lắm, còn kiểu x100, x1000 như btc hay eth thì chắc ko còn nữa đâu =)))

giờ thế giới nó đấu tố vào 3 coin : btc, ltc, eth, mấy coin kia tính thanh khoản kém lắm, còn kiểu x100, x1000 như btc hay eth thì chắc ko còn nữa đâu =)))
biết là vậy nhưng mua emc2 xong bị frozen ở polo , tính ra k biết khi nào đc trả lại , vốn ở emc2 bị chôn luôn ko sử dụng được gì hết , xui quá :(

biết là vậy nhưng mua emc2 xong bị frozen ở polo , tính ra k biết khi nào đc trả lại , vốn ở emc2 bị chôn luôn ko sử dụng được gì hết , xui quá :(
đợi nó sửa cổng coin đó thôi chứ biết làm sao , dạo này cũng ra nhiều coin rác lỗi nhiều lắm

á đù, hồi phục thần thánh quá, tuần trước lướt sóng là tuần này kiếm được miếng đất r. V~.~V

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,047
Latest member
QH88MBA
Back
Top Bottom