• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

BTC sẽ là 2500$ và ETH sẽ là 230$- 250$ cuối tháng này. tháng sau sẽ điều chỉnh
Đang ậm ừ vì mới leo qua đỉnh các anh đài các sàn xả hết :rolleyes:
Cần thời gian để ổn định mức giá rồi lại đục tường :rolleyes:
Các thánh ko cần tiền gấp thì cứ ôm thậm chí ôm đến cuối năm thì cũng ko sml nhé. BTC $3000 - $5000, ETH $400 - $500.

Đang ậm ừ vì mới leo qua đỉnh các anh đài các sàn xả hết :rolleyes:
Cần thời gian để ổn định mức giá rồi lại đục tường :rolleyes:
Các thánh ko cần tiền gấp thì cứ ôm thậm chí ôm đến cuối năm thì cũng ko sml nhé. BTC $3000 - $5000, ETH $400 - $500.

Thấy bên sàn btc-e nó down kinh quá cũng hãi bác ơi. :)) ko biết sáng mai thức dậy còn bn đây :))

Thấy bên sàn btc-e nó down kinh quá cũng hãi bác ơi. :)) ko biết sáng mai thức dậy còn bn đây :))
bác nhớ đợt trước nó lên 90 ko. rồi giảm sâu giảm xuống 7x nữa kìa :D
sau đó lại là là 8x rồi đến bây giờ bùng phát. :rolleyes:
Hiện trạng nó vậy :D. Hi vọng cuối tháng or sang tháng nó nhân thêm phát nữa :p

BTC đang phi lên với tốc độ chóng mặt mọi allcoin rớt hết cho BOSS lên nào :D:D:D:p:D

Đêm nay bit sẽ giảm khoảng 150$, ae chuẩn bị ôm nhá

mấy bà bán rau với mấy ông xe ôm giao dịch ít thôi hệ thống nó tắc hết ko xác nhận được :D

Những ngày gần đây mình thấy toàn 150 nghìn đến 250 nghìn Unconfirmed Transactions. Nhưng khi mình chuyển BTC thì lại khá là nhanh, mỗi giao dịch chỉ khoảng 15 phút là có trên 2 xác nhận.

polo lag hay sao mà ko bán đc :(

Những ngày gần đây mình thấy toàn 150 nghìn đến 250 nghìn Unconfirmed Transactions. Nhưng khi mình chuyển BTC thì lại khá là nhanh, mỗi giao dịch chỉ khoảng 15 phút là có trên 2 xác nhận.
nếu xài blockchain mà phí mặc định thì đúng mùa quýt năm sau ms dc xác nhận :D

mình chuyển từ coinbase (k chỉnh fee) và chuyển giữa các sàn btc-e, polo, bittrex thì cỡ 2h là được 2 cf :D

phí các sàn là 0.0001 chi cho mỗi giao dịch (phí này khác với phí withdraw như thằng btc-e thu 0.001) nhưng chuyển 1 phát cả trăm giao dịch là hơn 0.01 BTC nên nhanh là phải rồi

hqua send 2b từ polo vs 0.5b từ bittrex về remitano mất đúng 15p là nhận hàng

BTC nó đang ngáo đá rồi, có ai tạt cho e nó gáo nước cho nó tỉnh lại coi, cứ lên hoài thế

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,945
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom