Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Btc sàn Btc-e mấy tiếng rồi cứ lò dò đi lên đục hết các tường, không gặp bất cứ lệnh dump nào :eek:

Last edited:
ai ôm bitcoin thì ngon r, mỗi ngày tăng gần 100$ :confused:

BTC chuẩn bị phá tường 1800, bình thường lên xuống vài vòng là bay, không biết hôm nay có đi xuống luôn mấy hôm nữa quay lại không :oops:. À, chắc là đều đoán Btc vượt 1800 nên chả ông nào thèm bán nên giá cứ lên từ từ suốt mấy tiếng :p

Last edited:
sàn polo hỗ trợ chậm thế nhỉ?gửi support 24h ko trả lời

LTC và xu hướng

upload_2017-5-12_9-20-41-png.96674

Đủ thì bao nhiu cho đủ bác. 1 tháng em ăn hết 10 100 hay 1000$ đều có thể. Cho cái cụ thể đẻ phấn đấu bác ơi
Nhu cầu sống bác đến đâu + lực bác đến đâu, bác chơi nhiêu dàn. VD như em, 3 dàn là hết sức, vầy là mỗi tháng tb khoảng 16 đồng ETH . Đại loại vậy .

Tình hình khá căng gòi, không còn nhiều thời gian để do dự, hãy hành động ngay bây giờ :mad:

Các coin như BTC, ETH, DASH có tăng thì tính ra lãi cũng ko được bao nhiêu, nó như thể các bluechip VNM ,BMP :D
Thị trường altcoin đang được bơm vốn mạnh, chỉ ai giữ vốn hoặc trữ vốn dài hạn mới cho vào các coin trên
Còn ko thì mình nghĩ lọc tầm 5-6 altcoin mới nổi, mới list lên sàn, hoặc có công nghệ tốt, đội ngũ dev giỏi, coin có tiềm năng lâu dài. Nhưng giá đang rẻ thì ôm vào rồi chờ thì ngon hơn
em gà mờ về công nghệ, bác biết coin nào tiềm năng được ứng dụng nhiều trong tương lại cho em tham khảo với, em định ôm lâu dài (trên 1 năm), tks bác nhiều ạ.

em gà mờ về công nghệ, bác biết coin nào tiềm năng được ứng dụng nhiều trong tương lại cho em tham khảo với, em định ôm lâu dài (trên 1 năm), tks bác nhiều ạ.
trên một năm cứ phang vào BTC, LTC nhé

Gửi phí thấp quá :D hoặc là nguồn btc đó từ 1 giao dịch nào đó cũng chưa được xác nhận (cũng vì phí thấp quá :D)
bác cho em hỏi thêm là những giao dịch như vậy sau này có nhận được tiền không hay là nó bùng luôn ạ?

nghe các bác than rút bit từ sàn polo đợi lâu dữ lắm, thế là đi rút bằng ltc cho lẹ, nhanh vãi linh hồn, 1 phút 30 giây :D

BTC chuẩn bị dump về dưới 1700 (trên sàn btc-e),trước đêm nay :3

Dạo này coinbase delay ghê nhỉ
2 transaction fee cỡ 4.8-5$ mà
1 cái bị delay 1 ngày
1 cái bị delay 3 ngày rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member