Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

polo, bittrex đó bác, ko cần veri j đâu, lên bán lấy btc và rút về thôi
Vâng, thanks bác nhé. em thấy qua 2 sàn đấy tạo acc rồi mà ko biết nó có về luôn ko @@ thế nên lên đây sell. để em tìm hiểu thử, cảm ơn bác nhiều nhé.

Vâng, thanks bác nhé. em thấy qua 2 sàn đấy tạo acc rồi mà ko biết nó có về luôn ko @@ thế nên lên đây sell. để em tìm hiểu thử, cảm ơn bác nhiều nhé.

15000*0.000032 = 0.48 bit = 768 BTC-E = 18.816.000 VND

Cậu lên sàn poloniex, reg 1 acc. Rồi vào : https://poloniex.com/balances chọn STR click vào deposit.
Nếu có gan thì chờ STR lên 0.000064 thì cậu đc ~ 37tr hehe

15000*0.000032 = 0.48 bit = 768 BTC-E = 18.816.000 VND

Cậu lên sàn poloniex, reg 1 acc. Rồi vào : https://poloniex.com/balances chọn STR click vào deposit.
Nếu có gan thì chờ STR lên 0.000064 thì cậu đc ~ 37tr hehe
Vâng, cái gì chứ gan thì em ko thiếu. chỉ thiếu tiền thôi. he he. ngày xưa làm đc gần 700k gì đấy, giờ nghĩ lại để đến bây giờ thì giàu to rồi. thanks bác nhé.

Vâng, cái gì chứ gan thì em ko thiếu. chỉ thiếu tiền thôi. he he. ngày xưa làm đc gần 700k gì đấy, giờ nghĩ lại để đến bây giờ thì giàu to rồi. thanks bác nhé.
trước cũng ôm, tài khoản còn hơn 80k nhưng đợt giá nó xuống còn 30k vnd/1k str nên chán bỏ đấy.
ai ngờ nó thay đổi cơ chế giờ tài khoản bị xoá luôn rồi thì phải :(
p/s : cung up len san cua thailand ( cha nho san gi ) cung bi xoa het luon :(

thượng lộ bình an, hạ lộ đừng nằm ngang nhá:p
chắc do bu này hôm qua suýt ăn hình mấy màn gây cấn trên QL1A đây, xe bus dí, xe tải lấn làn đua song mã với xe bus đẩy người đi xe 2 bánh tí rớt xuống ruộng, người phụ nữ trẻ chở 1 lão bà từ đâu trong ngõ đâm thẳng ra bất ngờ mém chút thượng đế đã có cú ăn 3, 1 thằng đàn.. (à mà thôi nhìu lắm:() vv..., đường thì bé mà nhiều đoạn thì ko có dải phân cách, vạch kẻ mờ nhạt, nhiều người ý thức mạng sống quá tệ, còn đáng sợ hơn đường đua motoGP. Nói chung vẫn an ổn, nhờ thánh thần phù trợ.

Ps: hốt 1k navcoin đợi ít bữa xem xét hốt típ. 1 coin đang ngâm cứu có vẻ có tiềm năng như coin chó (ko bít có phải mẹ con sinh đôi ko nữa:oops:)

trước cũng ôm, tài khoản còn hơn 80k nhưng đợt giá nó xuống còn 30k vnd/1k str nên chán bỏ đấy.
Sàn bx.in.th bác a. Nó có đợt thông báo ko dùng str nữa yêu cầu phải chuyển sang ví khác. Bác ko chuyển nên xoá là phải

Chắc lúc đấy bác quên tk chứ em đâu bị xoá cái nào đâu, híc. Sàn nào mà bác nạp str vào mà ko nhớ à. Email các thứ lục lại chứ

Các bác có cách nào trade sàn polo nhanh ko. Dùng IP VN nó cứ hỏi captcha suốt, xong lại hay lag, dùng VPN lại bất tiện vì còn các trang khác ko muốn dùng VPN

Các bác có cách nào trade sàn polo nhanh ko. Dùng IP VN nó cứ hỏi captcha suốt, xong lại hay lag, dùng VPN lại bất tiện vì còn các trang khác ko muốn dùng VPN
VPN có gì đâu bất tiện, đang dùng trình duyệt opera tích hợp sẵn vpn, chọn sever singapo,làm việc khác thì dùng trình duyệt khác, vi vu, 3g đt mà còn lướt đc nói chi cáp quang

VPN có gì đâu bất tiện, đang dùng trình duyệt opera tích hợp sẵn vpn, chọn sever singapo,làm việc khác thì dùng trình duyệt khác, vi vu, 3g đt mà còn lướt đc nói chi cáp quang

Dùng VPN thấy load web chậm lắm, thua dùng IP VN, IP VN thì bất tiện cái cứ refresh lại là nó bắt nhập captcha lại

Announcements

Forum statistics

Threads
419,486
171,532
Latest member
blvquanghuydagat

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back