• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

trade trên sàn nào cho phép VN vậy mấy bác? E đăng ký polo mà nó k cho VN đăng ký :(

trade trên sàn nào cho phép VN vậy mấy bác? E đăng ký polo mà nó k cho VN đăng ký :(
sàn nào cũng cho vn đăng ký hết, polo cũng ko cấm, chắc ip của bác bị j

105032 Unconfirmed Transactions Live updating list of new bitcoin transactions

tắc đường , kẹt xe ngày càng trầm trọng
chắc nhiều người xài gói mặc định của blockchain với fee có 0,42 $ ^^ khi sent nên tắc đường mới kinh thía ^^

--> btc có lẽ cần hát pho gấp ^^

134.217 Unconfirmed Transactions Live updating list of new bitcoin transactions

tắc đường vãi chưởng , đông xe cộ quá :D

với tình trạng nát hệ thống thế này tương lai nào cho btc ? :D

séc with liệu có là cứu cánh sau khi được chuột bạch trên LTC ? ^^

sàn nào cũng cho vn đăng ký hết, polo cũng ko cấm, chắc ip của bác bị j
vâng e đã đăng ký đc r
cho e hỏi, hiện tại btc đang lên rất cao k biết có thể sẽ giảm trong thời gian sắp tới k? Sợ vừa mua 1 ít để trade thì nó tụt như tụt quần thì lại thành lỗ

bitshare có tin j mà động kinh dzữ vậy ta? nên đẩy hay hodl típ đây ae.

tháng sau còn btc thì nhớ đẩy hết vào polo trước ngày 26 để nhận lumen free nhé ae, bittrex có vẻ mún diếm làm của riêng nên ko thấy listed nơi.

stellar.org/blog/bitcoin-claim-lumens-2/
cho e hỏi làm thế nào để nhận gateway ạ ?? chỉ cần dep bit vào sàn thui hay mua coin nữa anh ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,939
171,012
Latest member
doithuongsunwin
Back
Top Bottom