Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Eth có tin gì mà tăng ác vậy

Các coin như BTC, ETH, DASH có tăng thì tính ra lãi cũng ko được bao nhiêu, nó như thể các bluechip VNM ,BMP :D
Thị trường altcoin đang được bơm vốn mạnh, chỉ ai giữ vốn hoặc trữ vốn dài hạn mới cho vào các coin trên
Còn ko thì mình nghĩ lọc tầm 5-6 altcoin mới nổi, mới list lên sàn, hoặc có công nghệ tốt, đội ngũ dev giỏi, coin có tiềm năng lâu dài. Nhưng giá đang rẻ thì ôm vào rồi chờ thì ngon hơn

Các coin như BTC, ETH, DASH có tăng thì tính ra lãi cũng ko được bao nhiêu, nó như thể các bluechip VNM ,BMP :D
Thị trường altcoin đang được bơm vốn mạnh, chỉ ai giữ vốn hoặc trữ vốn dài hạn mới cho vào các coin trên
Còn ko thì mình nghĩ lọc tầm 5-6 altcoin mới nổi, mới list lên sàn, hoặc có công nghệ tốt, đội ngũ dev giỏi, coin có tiềm năng lâu dài. Nhưng giá đang rẻ thì ôm vào rồi chờ thì ngon hơn
share e vài coin tiềm năng với a :oops::oops:

Từ btce chuyển sang polo hay bittrex kiểu gì mấy bác
Muốn chuyển btc-e sang polo thì vào polo lấy ví. như lấy ví btc thì chọn deposit. copy ví đó. qua btc-e chọn withdraw. dán ví đó vào. Nhớ là dep và ưithdraw coin nào thì chọn coin đó ko thì mất.

Muốn chuyển btc-e sang polo thì vào polo lấy ví. như lấy ví btc thì chọn deposit. copy ví đó. qua btc-e chọn withdraw. dán ví đó vào. Nhớ là dep và ưithdraw coin nào thì chọn coin đó ko thì mất.
Có trang nào cập nhật thông tin các coin mới không bác

Dash lên ghê quá @@ như này sao bitcoin của tui tăng đei :(

ngoài lề chút, các bác cho em hỏi, như này có phải là admin đã cấm em post bài rồi phải không, em mới tham gia và đăng 1 bài, rất nhiều bạn ủng hộ, sau 2h thì ko thấy bài viết đâu, nút post cũng ko thấy, em mới làm bình luận này, nếu có bác nào admin đi qua xin mở lại chức năng đăng bài giúp em, em cảm ơn trước, em đã đọc nội quy rồi các bác ak@@

thằng ltc cứ quanh quẩn ở mức hỗ trợ 14.6 k bứt lên đc nhỉ, phá ra mà đú vs eth vs dsh đi chứ :oops:

hôm nay bán BTC cho sàn tiền ảo , lúc copy paste thì bị đổi ví BTC không chú ý đen quá các bác ạ :( , các bác cẩn thận khi bán

hôm nay bán BTC cho sàn tiền ảo , lúc copy paste thì bị đổi ví BTC không chú ý đen quá các bác ạ :( , các bác cẩn thận khi bán
chắc máy bác bị nhiễm virus rồi

Bạn nói rõ hơn được không, mình cũng hay giao dịch với santienao.com, khi copy và paste thì địa chỉ ví sai toàn bộ hay sai 1 vài ký tự. Mình khuyên khi copy ko lên dùng CTRL+C vì có thể bàn phím đôi khi ko được nhậy mà lúc trước bạn đã copy 1 địa chỉ ví khác rồi. Còn nếu máy có virus thì cẩn thận mất tài khoản

Bạn nói rõ hơn được không, mình cũng hay giao dịch với santienao.com, khi copy và paste thì địa chỉ ví sai toàn bộ hay sai 1 vài ký tự. Mình khuyên khi copy ko lên dùng CTRL+C vì có thể bàn phím đôi khi ko được nhậy mà lúc trước bạn đã copy 1 địa chỉ ví khác rồi. Còn nếu máy có virus thì cẩn thận mất tài khoản
mình dùng CTRL+C nó sai hoàn toàn thành địa chỉ khác luôn bác ợ , có test lại lần 2 ko thấy bị kiểu đó, trong GR Ming BTC cũng có bác kêu bị thế này , thế nên anh em chú ý cẩn thận :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week