Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Lý do DSH tăng giá mạnh cho ai chưa biết:
Nhà cung cấp thẻ quà tặng BitCart , cổng thanh toán CryptoWoo và sàn giao dịch Cryptobuyer của Venezuela đã thêm DSH vào sách của họ.
Diaz (giám đốc điều hành BitCart) nói thêm: "Giảm 20% giá mua Amazon là động lực lớn cho người dùng mới thử Dash, tìm hiểu về nó và quan trọng nhất và bắt đầu nhận ra những lợi ích của nó"

Nguồn: https://cointelegraph.com/news/dash-focuses-on-use-as-currency-with-3-new-partnerships

ae trong này nên có dịp offline nhỉ, cùng nhau chếm cũng dc vài năm r còn j.:p

Mình ôm ETH từ đợt 52.5$ này, tự tin vào tương lai, mặc dù thay quần nhiều hơn :)
phải mang bỉm hả bác :)) ltc hqua nhảy lầu run vãi cả ra

Gấp gấp , deposit trực tiếp vào địa chỉ ví btc sàn polo dc ko hay phải chuyển vào ví blockchain hoặc coinbase trc ?

Last edited:
Gấp gấp , deposit trực tiếp vào địa chỉ ví btc sàn polo dc ko hay phải chuyển vào ví blockchain hoặc coinbase trc ?
cứ từ từ không việc gì phải gấp

Ae nào ôm etc thì chỉ lướt sống trong thời gian này thôi nhé. ko nên ôm lâu. vì nó sẽ đối mặt với Sự kiện high risk, nguồn tin chính thức thông báo là tháng 1/2018.

Trả lời luôn cho ai thắc mắc
High risk thì có 2 tình huống,
1 là kết thúc vòng đời của nó, biến mất khỏi thế giới coin.
2 là dump mạnh rớt thê thảm nếu còn sống,
Nếu có thì trường hợp thứ 3 thuộc dạng hy hữu là nó sẽ cải tiến thuật toán để lên tầm cao mới và giá trị tăng lên nhưng quá hiếm.

Ea xả eth đi là vừa nhé. Đợi đáy mới ôm lại
lúc nảy xả lúc 65$.

Em nghĩ do bác Thăng đang có biến :p
pác làm e sợ đái cả ra quần, thôi bán hết bit đi mua vang về chôn xuống đất cất cho lành

pác làm e sợ đái cả ra quần, thôi bán hết bit đi mua vang về chôn xuống đất cất cho lành
lol lol bit bao h mới chịu tụt quần mong ngày đó lắm áh ah

Ae xả xrp đi nhé.30% rồi

các bác cho e hỏi ngoài lề tý là vào phần nào để up avatar vậy?
Góc phải màn hình bấm vào cái nickname của cậu nó thòi lòi ra nhiều thông tin để chỉnh sưa trong đó có avataf

Announcements

Forum statistics

Threads
418,689
170,786
Latest member
fb68host

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back