Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Các tay to cho 1 lời khuyên về ETC nào :-?

Các bác cho mình hỏi mình muốn dep BTC vô sàn Polo mà sao lúc nhấn vào chữ Deposite của BTC thì nó không hiện ra cái gì cả trong khi của những coin khác thì nó hiện ra cái địa chỉ để mình dep vô bình thường :(

LTC đã bắt đầu đổ máu :eek: hình như đổ máu all, tụi Khựa chốt sớm nghỉ lễ 1/5 thì phải, ông nội nó

Last edited:
phố bác ở đâu? chắc có nhiều việt kiều nhỉ, dạo này kiều hối toàn cầu gửi về bằng bitcoin nhìu, mấy bác ex trong đây có lẽ cũng làm trung gian cái này. Còn việc ngân hàng mà bán btc thì rất khó xảy ra.

Ps: Arsenal 1 - nho

Cái đó mình ko rõ,mình ở khu phố cổ cơ.Nhưng ngay gần đoạn âu cơ,lạc long quân chứ ko phải trong chợ ĐX đâu.Thực ra phố mình thì ko có tây nhưng các phố xung quanh thì tây nhiều lắm.Còn việt kiều hay ko thì cái này mình cũng ko để ý.Nói chung là phố mình nó kiểu "Tâm bất biễn giữa dòng đời vạn biến" . Các phố xung quanh kinh doanh nhộn nhịp,mỗi phố mình vắng + im thin thít như kiểu đường phan đình phùng ấy =]] Nói chung là mình thích sống ở đây vì nó tiện mà lại yên lặng,phù hợp với sở thích mình.

Có bác nào theo bit cùng em hôm nọ hem :D chờ hẳn lên 1k5 nhé...believe :">

Ghét thật đêm hôm qua bán tưởng được giá, giờ thì nó tăng chóng mặt

26.04.17 20:16 Your order #1729189187 (sell xxx BTC @ 1277.999) filled completely.

Last: 1297 USD 2.57%
Low: 1260 USD
High: 1297.4 USD

Volume: 7453 BTC / 9528769 USD
Server Time: 27.04.17 16:48

Vốn ít quá ko thì cũng bay cũng btc
Ghét thật đêm hôm qua bán tưởng được giá, giờ thì nó tăng chóng mặt

26.04.17 20:16 Your order #1729189187 (sell xxx BTC @ 1277.999) filled completely.

Last: 1297 USD 2.57%
Low: 1260 USD
High: 1297.4 USD

Volume: 7453 BTC / 9528769 USD
Server Time: 27.04.17 16:48

Cái đau đầu lúc này là bit tăng,các coin khác cũng tăng. Số vốn hóa vào thị trường tiền ảo tăng chóng mặt

Thành ra giờ nói thật là đ*o thể biết được :'( hoang mang quá các bác ạ

$ bơm vào khủng thật thườn thì cặp ETH/DSH cùng bơm thì BTC dump đằng này bump toàn diện, chắc cũng trong ngắn hạn thôi dự là $ từ ETH/DSH từ từ sẻ về lại LTC

:)) Chưa chắc btc bump ngắn hạn bác ạ
Các coin khác thì người ta cũng chỉ trade một tẹo rồi chuyển về btc hết mà thôi

3 hôm trước ôm thằng ETH dự là có tin lành sắp tới thì nó rớt sml. Vừa thả em nó ra là nó lên như diều gặp gió. :eek::eek::eek::eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,846
170,907
Latest member
nhannam1205

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week