Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Mẹ kiếp mình rất ghét thằng btc, cầu cho nó xuống 900 đi để máy altcoin khác còn lên để bán gỡ vốn nữa chứ :mad::mad::mad::mad::mad:
Lên hoài vầy biết chừng nào mới hòa đc vốn, vào bittrex altcoin toàn thấy màu đỏ, bà mẹ nó chứ :mad:
BTC xuống 900 nhiều người bán nhà để mua, xuống chỉ là nhất thời rồi sẽ lên ngay, anh em đừng mong BTC xuống 8,9000, cũng đừng mong ETH xuống 20 để mà ôm nhé.

Mình chắc cũng là thánh Altcoin, cứ mỗi lần thử mua Altcoin (ko cần biết altcoin gì) thì y như rằng 1 màu của máu sẽ xuất hiện khắp Altcoin
:D

BTC xuống 900 nhiều người bán nhà để mua, xuống chỉ là nhất thời rồi sẽ lên ngay, anh em đừng mong BTC xuống 8,9000, cũng đừng mong ETH xuống 20 để mà ôm nhé.
cái này thì chưa chắc :D. bán xong lại ra đê ở o_O

không thể hiểu nổi

dsh vẫn tăng giảm liên tục, thế mà từ lúc mua ở 71.6 là ko bao giờ thấy nó lên nữa

vài đạn :p

Lên 1K3 nào hóng pump nào, hôm qua lỡ quá nhiều cơ hội X2 tài khoản :p

Ae vào ôm XEM vào nhé. có bao nhiêu tiền thì ôm hết vào. Coin tiềm năng. Mới dc Nhật Bản niêm yết trên thị trường Nhật Bản. Cả Dash và Ltc cũng dc promo nhiều ở đó.

h
ltc có biến à
hội nghị bàn tròn đã được thông qua :D hóng phá mốc 13

theo xu hướng thì khả năng là ltc sẽ chạm lại 12 lần nữa, thế nên ai có hàng thì lại chuẩn bị xả :)
đã nhảy ở 11.8 :D hóng xuống mua lại thou, lực mua yếu rồi, chết thằng LTC 2 đợt có ít cảm giác với biến không chơi ngu nữa ăn non thou

Last edited:
sell LTC 12

Đã hết sóng đợt 1, đi ngang rồi :D hóng chúi đầu hoặc đợi tín hiệu tiếp theo, tắm rửa ăn cơm đi quẩy cuối tuần nào thoát được kiếp nạn dồi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,949
Latest member
mloc2812

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom