Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

ltc cũng bị ngáng đường tại 9 nhiều quá chắc phải mai kia mới lên hơn đc lên xuống 8 e mới buy

hôm qua mình dep 2 lần tổng 0,3 btc vào btc-e , vào blockchain check rõ ràng có giao dịch 0,3 btc mà trong ví btc-e về có 0.09 btc là sao hả các bác , giao dịch confirm xong cả rồi @@

hôm qua mình dep 2 lần tổng 0,3 btc vào btc-e , vào blockchain check rõ ràng có giao dịch 0,3 btc mà trong ví btc-e về có 0.09 btc là sao hả các bác , giao dịch confirm xong cả rồi @@

Không thể có chuyện đó. bác kiểm tra lại history ở BTC-E rồi check lại ví coi có nhầm không

chuyển nhầm VÍ có dc rèfund lại không nhỉ, em chuyển ETH quá ETH và nhầm vào ví ETC thì sao mấy bác
chuyển khác sàn à

@lamgiauto anh cho em hỏi, có group nào thảo luận về coin trên FB và telegram không anh.

hôm qua tới giờ pị ốm , đau họng 7h30 đã lên gường ngủ , giờ mới dậy ^^

ltc vẫn ổn, xu hướng vẫn là lên và lên theo hình sin ^^

btc cũng đang ổn định hình sin trong vùng 1100 - 1150 chửa có gì phải hoảng sờ loạn ^^

Bistamp đang đem lại cảm giác yên tâm về xu thế uptrend của btc không hề nhẹ khi tiếp tục nằm trong vùng 1066 - 1174 - hiện tại đang có thị giá 1145 ^^

và hiện thì thị giá btc của bistamp đã lại lên lại cao hơn thị giá btc bên btc-e tầm 10 $ ồi

Rất có lợi cho các giao dịch = btc nguyên chất thông qua ví coinbase hay blockchain vì 2 ví này mặc định lấy rate theo thị giá của btc trên sàn bistamp ^^

còn cụ nào xài ví của btc-e thì khi chuyển btc chịu khó tính số lượng btc cần chuyển theo rate bistamp cũng không tồi

chỉ không có lợi khi nhận btc về ví btc-e và cần chuyển sang USD để get lấy code bán mà thâu ^^

Dẫu sao thì 2 sàn này chênh lệch nhẹ còn dễ thở, chứ nhiều khi 2 thàng này nó chênh tới 30 -> 60$ thì cũng vỡ mật phết ^^

+ Nếu btc-e cao hơn bistamp 50 $ --> ngon khi nhận btc và chuyển sang USD code ^^, không ngon khi phải chuyển btc đi cho người khác ^^

+ Nếu btc-e thấp hơn bistamp 50$ --> Ngon khi cần phải chuyển btc đi cho người khác , không ngon khi phải chuyển btc sang code để bán ^^

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,075
Latest member
IzMx25

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back