Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Thấy bạn là trùm ngáo ở đây rồi, cả giá trị thực và ảo cũng không biết thì về quê cày ruộng là vừa rồi :D
Em vẫn cày cụ ạ. Cụ giỏi cụ ăn. Em dốt em cày em ăn. Thực hay ảo thì em nghĩ cụ cũng chả đủ trình để phán xét. Thùng rỗng kêu to, nghèo thì thích nổ, dốt thì hay thích thể hiện. Chả biết chơi nổi 100 bit không, lời lãi bao nhiêu mà đụng ai cũng ta đây. Thôi chúc cụ cuối năm thu hoạch. Chém gió, thảo luận cho vui nhưng cũng đừng nên coi thường hay mỉa mai xúc phạm ai.

Em vẫn cày cụ ạ. Cụ giỏi cụ ăn. Em dốt em cày em ăn. Thực hay ảo thì em nghĩ cụ cũng chả đủ trình để phán xét. Thùng rỗng kêu to, nghèo thì thích nổ, dốt thì hay thích thể hiện. Chả biết chơi nổi 100 bit không, lời lãi bao nhiêu mà đụng ai cũng ta đây. Thôi chúc cụ cuối năm thu hoạch. Chém gió, thảo luận cho vui nhưng cũng đừng nên coi thường hay mỉa mai xúc phạm ai.
thôi cụ. :D chém gió cho vui đê. ai giàu nấy hưởng :rolleyes:

Sau khi vươn lên 900, hiện tại bitcoin đang hạ độ cao và đi ngang làm nền đường quanh ngưỡng 850, chuẩn bị cho sự bùng nổ mới trong phiên thứ 3, thứ 4 nhỉ ?

trong 1 -> 2 ngày nữa , btc có thể sẽ có 1 sự bùng nổ nhẹ về thị giá lên lại vùng 925-> 950 chạm lại đường vàng bên trên để chào đón trump tiếp quản ghế tổng thống chính thức nhỉ ? ^^

Sau khi vươn lên 900, hiện tại bitcoin đang hạ độ cao và đi ngang làm nền đường quanh ngưỡng 850, chuẩn bị cho sự bùng nổ mới trong phiên thứ 3, thứ 4 nhỉ ?

Hi vọng nó bùng nổ như tên lửa, bắn thẳng lên trên, chứ bùng như shit rôi xuống bồn cầu thì .... =.=!

trong 1 -> 2 ngày nữa , btc có thể sẽ có 1 sự bùng nổ nhẹ về thị giá lên lại vùng 925-> 950 chạm lại đường vàng bên trên để chào đón trump tiếp quản ghế tổng thống chính thức nhỉ ? ^^

nhìn chart cuả nó là biết chắc trôi xuống bồn cầu ra sông rồi

ông bi04.exchange bán BTC lúc nào cũng cao hơn giá thị trường, nên toàn vào thread này dự đoán "chuẩn bị" với "sắp sửa" bùng với chả nổ. Toàn post định hướng thế này thì thôi chứ.

vào forum nghe nta chém gió mà tin theo thì rồi sẽ có ngày bị lừa thôi, cơ mà sao lại chỉ trích nhau như v. Thuận mua vừa bán thôi mà...

vào forum nghe nta chém gió mà tin theo thì rồi sẽ có ngày bị lừa thôi, cơ mà sao lại chỉ trích nhau như v. Thuận mua vừa bán thôi mà...

thì ai ko hiểu là Thuận Mua Vừa Bán,đâu có ai tranh giành với bác đó. nhưng thread này là thread để mọi người bàn luận, tranh luận về BTC, nó ko nằm trong mục Exchange , nên tôi ko thích kiểu vào đây toàn đưa ra những dự đoán "bùng nổ" với hy vọng có lợi cho việc kinh doanh của mình như vậy.

thì ai ko hiểu là Thuận Mua Vừa Bán,đâu có ai tranh giành với bác đó. nhưng thread này là thread để mọi người bàn luận, tranh luận về BTC, nó ko nằm trong mục Exchange , nên tôi ko thích kiểu vào đây toàn đưa ra những dự đoán "bùng nổ" với hy vọng có lợi cho việc kinh doanh của mình như vậy.
thì vẫn bàn luận , chém gió về btc với các cụ đó thôi ^^

và tất nhiên đã chém gió thì theo ý nghĩ chủ quan của bản thân người chém gió là phần lớn rồi ... khách quan thì cần thêm sự chém gió từ các cụ cũng hay trading nữa thì topic nó mới sôi động chứ ^^, thế nên cùng nhìn cái chart , có người dự đoán đáy rồi dự có hồi và hồi lên thì có thể lên bao nhiêu , nhiều cụ thì nhìn bảo chưa đáy đâu còn rớt nữa --> và đưa ra móc dự rớt là bao nhiêu

---> và quyết định múc vào hay bán ra nó nằm ở bản lĩnh thi đấu ^^--> ai giỏi thì trade chuẩn , ai kém thì không được như ý

thế nên tiêu đề topic mới là giá btc lại giảm đột biến , nhiều cụ thì vẫn lời khủng , nhưng nhiều cụ lại lỗ to là thế ^^

còn việc exchange thì nó chả liên quan gì tới thớt chém gió, giải trí về btc này cả vì mọi người mua hay bán btc, hay btc-e theo nhu cầu thì họ vô mục moneyexchane săn hàng rồi ^^

Last edited:
Khả năng 1 btc có thể lên tới 980 vào thứ 4 tuần tới bà con nhỉ ? tạo nên hình tử cung mềm mại với điểm đáy là mốc boeing 777.777 huyền sờ thoại ^^

Lần trước nó tiệm cận 900
cứ tưởng vượt 900 lên 950 vẽ hình tử cung :D
đầu óc tưởng tượng vãi ^^

Hôm nay là thứ 3 rồi và thị giá đang bò lên vùng 870
Thường thứ 4 hay tăng mạnh để chờ tiếp xem thế nào

Thường thị giá của btc mà đi ngang lâu mà không tăng được ( đại gia không bao thầu và không ủn ) thì ắt sẽ phải giảm ( đại gia xả hàng đánh washout làm ván mới ^^

Sóng sánh âu cũng là nhu cầu từ phía các đại gia trading ngắn hạn liên tục chứ không phải từ các đại gia có ý định ôm dài hạn không bán khi giá chưa qua 1000 chẳng hạn ^^

Về xu thế tương lai thì việc thị giá cảu btc lên ngưỡng 1250 để đưa vốn hóa toàn cầu lên mức 20 tỷ USD là không thể tránh khỏi khi cộng đồng người dùng tiền ảo và sở hữu và dự trữ tiền ảo nó càng ngày càng tăng thêm , loang rộng thêm ra nhỉ ^^

nhất là với đồng coin đã được cộng đồng lựa chọn vì nền tảng cũng như độ chia nhỏ tới 8 con số như btc nhề ^^

Lần trước nó tiệm cận 900
cứ tưởng vượt 900 lên 950 vẽ hình tử cung :D
đầu óc tưởng tượng vãi ^^

Hôm nay là thứ 3 rồi và thị giá đang bò lên vùng 870
Thường thứ 4 hay tăng mạnh để chờ tiếp xem thế nào

Thường thị giá của btc mà đi ngang lâu mà không tăng được ( đại gia không bao thầu và không ủn ) thì ắt sẽ phải giảm ( đại gia xả hàng đánh washout làm ván mới ^^

Sóng sánh âu cũng là nhu cầu từ phía các đại gia trading ngắn hạn liên tục chứ không phải từ các đại gia có ý định ôm dài hạn không bán khi giá chưa qua 1000 chẳng hạn ^^

Về xu thế tương lai thì việc thị giá cảu btc lên ngưỡng 1250 để đưa vốn hóa toàn cầu lên mức 20 tỷ USD là không thể tránh khỏi khi cộng đồng người dùng tiền ảo và sở hữu và dự trữ tiền ảo nó càng ngày càng tăng thêm , loang rộng thêm ra nhỉ ^^

nhất là với đồng coin đã được cộng đồng lựa chọn vì nền tảng cũng như độ chia nhỏ tới 8 con số như btc nhề ^^

nay mai biết dâu được nó lại rớt về giá 700 thì ngáo hết cả lũ :D:D:p:p:p

giữa tuần rồi mà nó vẫn loanh quoanh
khả năng cuối tuần xuống ít.

giữa tuần rồi mà nó vẫn loanh quoanh
khả năng cuối tuần xuống ít.
lừ đừ tiền lên lại vùng 900 chỉnh phát nữa test 850 rồi lại vượt 900 phi lên 950 khi trump nhậm chức không biết btc có cú bùng nổ dữ dội qua 1k phát nữa không nhề ? ^^

LTC sóng sánh cũng ác phết từ 4.4 -> 3.4 -> 4.4 ^^

Last edited:
btc đang chờ sự đột phá lên lại trên ngưỡng 900

Đột phá, đi 1 phát xuống 850 trong vài phút =)) đây là đột a e =))

sao site ko vô dc thế các bác, ko biết có bị hack hay ddos ko

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week