Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

tạm thời thì có thể con số boeing 777 là đáy cho tuần mới rồi và trong tuần tới btc có thể vươn lên 900 -> 950 vào thứ 4 chăng ? ^^

anh em nào bị kẹp thì cứ bình tõm mà lướt để cưa giá vốn xuống càng thấp càng tốt he ^^...

tới thứ 5 sau khi btc hồi và đạt đỉnh ( có thể đỉnh ở vùng 950 ) thì btc có khi lại cắm tiếp test lại đáy 777 trong thứ 5, thứ 6, và thứ 7 tuần tới he ? ^^

ngáo à? GIá trị thực giờ là 700 và k bao giờ nhỏ hơn. ~.~
Không bao giờ nhở hơn 700 @@, bitcoin nó muốn xuống là nó xuống đừng bao giờ dùng câu" không bao giờ nhỏ hơn " nghe ngứa đít lắm. Trình độ kiểu này hèn gì ôm bitcoin toàn lỗ là đúng rồi :rolleyes:

đây là topic chém gió, ae ko nên mất lòng, giá trị thực là 100k$ nhá, chẳng qua loài người chưa biết thôi :D

ngọt nước nhỉ 2-3 ngày biên rộng đến 3-4 trăm (chưa tính lên lại r xuống), ae thu btce tha hồ chén, ko biết có thể xuống lại 2xx ko nhi? (cực kỳ thích nó xuống lại, hehe :D). H tới tết dự có lên lại thì tầm 1k la hết, sau tết đek biết :oops:

Không bao giờ nhở hơn 700 @@, bitcoin nó muốn xuống là nó xuống đừng bao giờ dùng câu" không bao giờ nhỏ hơn " nghe ngứa đít lắm. Trình độ kiểu này hèn gì ôm bitcoin toàn lỗ là đúng rồi :rolleyes:
=)) để rồi xem. Ôm hơn 20BTC từ 25x đây. Lỗ quá =))

mình xả hàng đây, thím nào khớp lệnh đi

xa hang.png

Mình thề từ giờ đến hết tết sẽ không xem cái Topic này và không theo dõi giá trị BTC. Xem có mà mất tết.
.
.
.
Trừ khi giá lên 1k, anh em inbox giúp mình để xả :D

Thank everyone :D

sắp lên lại 900 rồi kìa ^^

Last Price: 892.5 USD
Low: 777.777 USD
High: 898 USD
Volume: 11475 BTC / 9587935 USD
Server Time: 08.01.17 08:38

Khả năng 1 btc có thể lên tới 980 vào thứ 4 tuần tới bà con nhỉ ? tạo nên hình tử cung mềm mại với điểm đáy là mốc boeing 777.777 huyền sờ thoại ^^

Cả 2 cụ đều ngáo. Thế éo nào là giá trị thực với giá trị ảo?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,395
171,451
Latest member
Pepe
Back
Top Bottom