• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Vì mình tin tưởng chắc chắn ETH sẽ về với giá trị của nó khi bitcoin ổn định trở lại. Mình đã xác định là mình có thể đợi đến sau cả tết âm lịch.

Vì mình tin tưởng chắc chắn ETH sẽ về với giá trị của nó khi bitcoin ổn định trở lại. Mình đã xác định là mình có thể đợi đến sau cả tết âm lịch.
Đang kẹt tiền phải rút nè. Hic chắc chấp nhận thương đau quá :(

ETH vừa cắt lỗ giá 7. Xong nó lại phi mã. Giá ảo giá man

3 tháng , bit coin phi hơn 300 $ từ 600 -> 900 ^^
sang tháng 1 có khi vượt 1000 ^^

hình như hôm qua 3 coin chính nắm tay nhau dung dăng dung dẽ đi lên:cool:

Có vẻ như mốc 1000$ là một mức cản mạnh của BTC. Tuy nhiên nhìn chung tương lai gần của bitcoin khá khả quan khi Trung Quốc tăng cường kiểm soát vốn; việc đồng nhân dân tệ liên tục mất giá làm dòng vốn của mấy cụ China chảy ra nước ngoài qua kênh Bitcoin ; và gần đây nhất là việc USA tăng lãi suất làm tăng dòng chảy tiền mặt qua các kênh tiền ảo. Ai găm được btc thì cứ yên tâm ăn tết dương lịch nhé.

Không biết a e có ai làm hướng dẫn bài để người mới có thể invest vô mấy cái coin này không?
Các câu hỏi:
1. Tạo ví thế nào? (cái này thì chắc vào trang chủ của nó thì có)
2. Có các sàn nào để giao dịch. Thời gian giao dịch trên sàn? Nó có giống trade stock có khung giờ cố định hay time tự do.
3. Cách mua/bán coin.
4. Web mua bán chấp nhận đồng tiền.
5. Dữ liễu về giá biểu đồ từ khi xuất hiện coin đó. (quan tâm cài này chỉ tìm thấy dữ lệu trong ngày hay vài tháng chứ chưa tìm được full time ứng với life of coin)

Cám ơn mọi người rất nhiều. Chỉ cần trích dẫn link để tự tìm hiểu là được.

Không biết a e có ai làm hướng dẫn bài để người mới có thể invest vô mấy cái coin này không?
Các câu hỏi:
1. Tạo ví thế nào? (cái này thì chắc vào trang chủ của nó thì có)
2. Có các sàn nào để giao dịch. Thời gian giao dịch trên sàn? Nó có giống trade stock có khung giờ cố định hay time tự do.
3. Cách mua/bán coin.
4. Web mua bán chấp nhận đồng tiền.
5. Dữ liễu về giá biểu đồ từ khi xuất hiện coin đó. (quan tâm cài này chỉ tìm thấy dữ lệu trong ngày hay vài tháng chứ chưa tìm được full time ứng với life of coin)

Cám ơn mọi người rất nhiều. Chỉ cần trích dẫn link để tự tìm hiểu là được.

Tất cả các câu hỏi của bác chỉ nằm gọn trong 1 link thâu ạ :)
link : https://www.google.com/

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,048
Latest member
nhacai12bet16523
Back
Top Bottom