Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

mua ETH ở đâu vậy pro ơi

Em đào luôn ko cần mua kaka

btc-e sắp lên lại 24k quá, btc biến động lớn, usd mạnh lên chóng mặt cả tuần qua và chưa có dấu hiệu ngừng, ai găm 2 tháng rồi thì h ăn no nha. hehe:D

Ps: sắp tết r gắng gom ít lúa sắm tết nầu

mình đang tìm hiêu về bitcoin, cho mình hỏi các chuyên gia thường trao đổi coin ơ các sàn nào vậy, mình có kiếm trên mạng thì thấy có list sau, cho mình xin ý kiến thực tế nhé, mình cảm ơn.

Sao bạn tự tin mà thu vào vậy o_O
Đang muốn vỡ nợ bán tống bán tháo trước khi nó xuống về 0.1$ đây :(
đcm nó e bán nó lâu rồi từ lúc rate 10 dm nó, theo nguồn tin thì nó nói khả năng là xuống đấy, vì nó đang bị lỗi gì đó nên bị dơwn giá xuống, các coin khác đang lấy thế cạnh tranh nhưng LTC, DAS, khả năng là coin ETH sẽ xuống nữa nhưng không biết dừng ở điểm nào !

BTC xuống đến 700 ko nhỉ?

tiền ethreum có phải là tiền điện tử , còn tiền coin gọi chính xác là tiền ảo, tiền etherum làm gì dạ, tình cờ đọc 1 tin trên google check thì có bạn kia đăng là tiền ethreum là sắp tới sẽ được mai rô sốt hợp tác không biết có đúng không mà giờ cũng không hiểu tiền ethreum chỉ thấy là mua bán ở trên các sàn bán tiền coin ảo

tiền ethreum có phải là tiền điện tử , còn tiền coin gọi chính xác là tiền ảo, tiền etherum làm gì dạ, tình cờ đọc 1 tin trên google check thì có bạn kia đăng là tiền ethreum là sắp tới sẽ được mai rô sốt hợp tác không biết có đúng không mà giờ cũng không hiểu tiền ethreum chỉ thấy là mua bán ở trên các sàn bán tiền coin ảo
đó chỉ là cách gọi thôi :eek:

Nói chung tiền etherum cũng là một dạng tiền ảo thôi. Giờ có đến hơn trăm loại tiền ảo rồi. Bitcoin là tiền ảo đầu tiên và hiện tại thông dụng nhất (giá cáo nhất) :D

BTc-e đang gặp phải bức tưởng 1000 ở 745 liệu có múc bay được không

có ai rút về btc-e mà 20h rồi chưa có bitcoin trong ví ko vậy :(

có lẽ sẽ chọc 750 sớm

có lẽ sẽ chọc 750 sớm
chọc hoặc gãy, bức tường 745 với 750 đã được gỡ lệnh dần. Hôm qua thấy tuờng 745 đến 900 BTC, tường 750 đến 1k5 BTC mà nay vào thấy 745 còn có 512 BTC 750 còn 825 BTC.

có đà lên thì bao nhiêu cũng đẩy hết :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,744
170,833
Latest member
Namanh1111

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom