Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

anh em vào ETH đi, nó chuẩn bị tăng đó :)

Bữa giờ thấy coin rác thống trị bản đồ ko à

Coin rác có thể thống trị bản đồ tuỳ thời điểm nhưng có thể chết bất kì lúc nào vì 1 tin đồn nào đó.:D
Hiện giờ có btc có thể cầm và yên tâm nó sẽ ko mất giá trị vì cả thế giới đang cầm nó. EU còn chấp nhận btc rồi mà

mình nghe nói qua tết eth thành pos mà ko hiểu ntn. Ai thông não cho mình vs
Máy quét thanh toán tiền đó cậu. sẵn có máy cái hình post cho cậu xem tổng thể luôn
Thành Viên Coinspace dùng thẻ đi SIÊU THỊ mua đồ thanh toán qua POS

tiếc là đợt này cần tiền, rút hết hơn 2500$ về 4, 5 ngày trước (rate btc-e có 21800vnd). Còn gần $1500, bỏ ra ~1k $ mua đc 93 ETH ở giá 11,65$. Nếu ko kẹt tiền thì ôm cũng đc gần 300 eth lời to rồi. !!!! Để coi giá ntnao` rồi sell 93eth ra luôn

ANh em có ai vào ETH ko vậy :)

Vào từ mấy hôm trước chứ giá nay thì cũng tàm tạm, thấy giá chạm đáy trong vòng 1 tháng trước là mình vào liền, vào từ đợt xuống 0.018

Vào từ mấy hôm trước chứ giá nay thì cũng tàm tạm, thấy giá chạm đáy trong vòng 1 tháng trước là mình vào liền, vào từ đợt xuống 0.018
bác ăn từ thằng này cũng đậm nhỉ :)))

ETC đã chết. không gì ngăn đc giá ETH. Chỉ đợi 1 cái news ngày 19/9 là lên $18 - $20 ngay.

khả năng sẽ còn lên tiếp 640 rồi 680 trong 2 tuần nữa hỉ

các thánh toàn dự btc lên, như đợt giảm 1/2 sản lượng ai cũng nghĩ thế mà nó lại đi xuống đó :D:D:D:D

các thánh toàn dự btc lên, như đợt giảm 1/2 sản lượng ai cũng nghĩ thế mà nó lại đi xuống đó :D:D:D:D
Ôm BTC thì cứ phải dự đoán nó lên chứ :v các bác ôm $ thì dự đoán nó xuống !
Đó là điều hiển nhiên mà !:D:eek::p

Trước khi xuất hiện ETC thì nó vẫn ngưỡng 12$ mà bác, khó lên !

ETC xuất hiện từ lúc DAO bị hack.

Ôm BTC thì cứ phải dự đoán nó lên chứ :v các bác ôm $ thì dự đoán nó xuống !
Đó là điều hiển nhiên mà !:D:eek::p

Mình đã đọc bài viết phân tích về lần giảm sản lượng đầu tiên của BTC, sau 3 tháng giá BTC mới bắt đầu tăng (googling for more information)
Tháng 11 này là tranh cứ tổng thống Mỹ. Nếu Trump giành thắng lợi giá BTC sẽ là $1k -> $1k2.

P/S: Đưa ra thông tin đối lập phải có chứng cứ kèm thông tin phân tích. Không chơi "có lẽ", "có thể", "nhưng mà" nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,818
170,889
Latest member
sukemsk
Back
Top Bottom