Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

đợt nó bump lên tận 8xx ăn phê lòi, 2 hôm trước nó đổi tên lại pump lên 6xx mà đẩy mới 1/2 ở 470, còn 1/2 còn trog balance quên đặt giá. hic :( :D
Nhọ nhỉ. Pump 1 phát nhẹ nhàng lên mây

Dẹp cái lí thuyết này nhé, nếu thế thì sao không đầu tư hẳn 10k 100k mà ăn 3k5 35k. Đơn giản là vì nó còn phụ thuộc volume. Như volume lúc đó có mấy trăm mà ông đòi bán 1k lấy đâu ng mua mà bán? bán được bao nhiêu?

P/s: bác lãi bao nhiêu để em biết còn nhận anh em thất lạc với :D
Trade bằng robot với thuật toán đúng (đúng 1 thời điểm và trong 1 thời gian nào đó thôi) với vol nho nhỏ thì mới kiếm được như vậy. CÒn không thì may ra tham gia vào thị trường đúng thì một vài ngày mới trúng được 1 coin có thể ăn được.

LTC đang được gọi tên :D:D:D:D

Thím nào đang giữ DAO thì bán gấp. DAO sẽ rớt thê thảm cho mà xem

DAO xuông thì ETH có đi theo ko :D. Em nghe tin này chốt hết đám eth còn dư lại rồi.

LTC thì đang có tin đồn sẽ đc add vào coinbase nên gây hype tạm thời. Sợ nhất nó ko xảy ra thì có khi lại tụt thê thảm :oops:

chém éo gì? dốt éo biết cách ăn còn ngồi phán. nếu thực sự là 1 nhà đầu từ thì éo cần quan tâm đến coin rác hay k rác mà cái cần quan tâm là cơ hội.
có 2 loại
1 đầu tư lâu dài vói coin tiềm năng và tạm thời đc nhận định là an toàn
2 đâu từ chớp nhoảng coin nào cũng chơi đc hết
trong 2 loại này loại 2 ổn định thu nhập hơn và thu nhập cũng cao hơn.
lấy ví dụ cụ thể là thằng etc (riêng thằng này tôi đc gần 10k từ hôm chạy thằng này)
lúc vẫn ở khoảng 2.xx mỗi lần chênh lệch lên xuông tới 0,3-0,4 có lúc là 0.5 thậm chí hơn.
mày thử nghĩ xem với 3k mày mua đc hơn 1ketc láy 1k*0.35=350$ mày nghĩ xem cần bn gd để lên đc 3k?
lại ví dụ như thàng XMR từ 2.x giờ lên 4.x nếu mua 1k thì lãi là bn?
ok coin rác sẽ đến lúc chết cái này k sai nhưng chờ đến lúc nó chết thì lãi gấp mấy lần vốn vậy còn quan tâm nó chết hay sống làm gì?
chơi coin ng ta cần xem thông tin thường xuyên để chớp cơ hội mà ăn, chứ còn nói bảo chắc chắn thì nói me nó rõ ràng là màng ra ngân hàng gửi cũng éo chắc.
với giới đầu cơ thì coin rác ms là coin đáng đầu tư.
dốt thì vểnh tai nên mà nghe
còn về việc mua coin đa cấp nó cũng k # gì coin rác nhưng nó bất lợi hơn coin rác, lysdo, rất đơn giản coin rác thì nó vẫn ở trong túi bạn còn coin đa cấp thì 100% là lằm tại túi ng ta.
Bạn giỏi quá, mai mình sẽ dep 10k và hợp tác với bạn, lãi chia đôi, nhưng ngày ko đc 500$ thì tôi xin ông tý j đó, ok. Làm ngay ko cần phải lý thuyết

Thôi bớt nóng đi bác,box chém gió giải lao sau giờ phút trade mệt mỏi,bác làm căng làm gì :oops:
Bạn giỏi quá, mai mình sẽ dep 10k và hợp tác với bạn, lại chia đôi, nhưng ngày ko đc 500$ thì tôi xin ông tý j đó, ok. Làm ngay ko cần phải lý thuyết

Thôi bớt nóng đi bác,box chém gió giải lao sau giờ phút trade mệt mỏi,bác làm căng làm gì :oops:
Nghe nó nói mà ngu quá bác ạ, mình dạng gà mờ nhưng mình cũng biết là với số vốn bỏ ra như vậy không thể lãi 1 ngày như thế được

Dẹp cái lí thuyết này nhé, nếu thế thì sao không đầu tư hẳn 10k 100k mà ăn 3k5 35k. Đơn giản là vì nó còn phụ thuộc volume. Như volume lúc đó có mấy trăm mà ông đòi bán 1k lấy đâu ng mua mà bán? bán được bao nhiêu?

P/s: bác lãi bao nhiêu để em biết còn nhận anh em thất lạc với :D
cái này bác nói đúng rồi, trade bao nhiêu còn phụ thuộc vào số lượng coin trên sàn và lượng gd coin.
vd như xmr sáng mua 100xmr giá 3.9x vừa sell giá 4.8x đc gần 100$. thế có phải rất đơn giản k :D

Nghe nó nói mà ngu quá bác ạ, mình dạng gà mờ nhưng mình cũng biết là với số vốn bỏ ra như vậy không thể lãi 1 ngày như thế được
éo biết thằng nào ngu.mà những thằng ngu k chịu tiếp thu như mày éo bao giờ khá nên đc. thôi mày next giùm cái.

éo biết thằng nào ngu.mà những thằng ngu k chịu tiếp thu như mày éo bao giờ khá nên đc. thôi mày next giùm cái.
Thì tôi bảo nếu ông làm được thì tôi lo vốn ông trade, lãi được chia đôi, tôi chỉ yêu cầu ngày ông lãi được bằng như ông nói thôi, ok. Toàn lý thuyết, ví dụ ông đang ôm BTC, BTC đang xuống nhưng ETH lên, chả lẽ ông cắt lỗ BTC rồi nhảy sang ôm ETH à, hay là ông chia vốn ra, mà đã chia thì éo bao giờ đc cái lãi suất trên trời như ông nói ông ạ. Lại còn cái volume nữa chứ, BTC với ETH còn nhiều ng mua bán, chứ mấy cái coin kia nó đứng cả ngày hoặc vài ngày, có khi cả tuần, nếu ông dự đoán đc lúc nào nó lên thì ông là thánh cmnr :v

Giờ thím nào có acc bên Kraken, vào short thằng DAO đi

có nên ôm 900/ETH lúc này ko anh em? dang có 240tr trong ATM nếu qua santienao mua BTC-e thì lỗ quá

Last edited:
c
có nên ôm 900/ETH lúc này ko anh em? dang có 240tr trong ATM nếu qua santienao mua BTC-e thì lỗ quá
có gan làm giàu bác ợ :p:p:p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,388
172,484
Latest member
Ering

Most discussed of week

Most discussed of week

Back