Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

ETC chắc chắn là scam coin rồi (BTC-E xác nhận tại đây: https://btc-e.com/news/230 và tại đây http://www.coindesk.com/wish-ethereum-classic-quick-painless-death/) Và nó cũng chẳng liên quan gì tới ETH (Vitalik đã xác nhận trên twitter). Không sớm thì muộn cũng quay về mốc 1m sats.
BTC + ETH là đầu tư chuẩn nhất (long từ nay đến cuối năm - còn short lên xuống là bình thường)
Giá hiện tại của ETH là giá gốc mining cost Tầm này bắt ở $9 - $10 là sướng lắm rồi. Lúc nó lên $20 thì lại ngồi mà tiếc.
etc die or not thì còn chưa biết chứ bọn btc-e nó nói etc scam để nó cuỗm etc của user đó chứ sàn nào nó chẳng trả etc cho user sau hardfork:oops:

ETH vs BTC thì tăng, sao thằng LTC vẫn thế.. mẹ ôm thằng nào là thằng đó sida.... cả nửa tháng nay .. ko nhúc nhích :(:(:(:(
Bác ôm thằng nào hô lên nha để anh em tránh nó ra

Xin chào các bác!
Em là newbie mới tập tành chơi coin trên sàn Poloniex.com

Nhờ các bác hướng dẫn:
Giả sử em mua 100XMR ở giá 0.0045BTC/XMR
Hiện tại giá là 0.005BTC/XMR
Nhưng em muốn bán ở mức giá 0.006BTC/XMR, tức là khi nó tiếp tục tăng lên 0.006 thì tự động bán.
Mặt khác em cũng muốn bán cắt lỗ ở mức giá 0.0043BTC/XMR, tức là khi nó đột ngột giảm xuống còn 0.0043 thì tự động bán luôn.

Với yêu cầu như vậy thì mình phải đặt lệnh thế nào để vừa có thể bán chốt lời với giá cao hoặc vừa có thể bán cắt lỗ khi giá giảm.

P/S: Cho em hỏi thêm nữa là nếu khi mình đặt lệnh thành công rồi mà mình tắt máy tính (log out account) thì lệnh của mình (mua hoặc bán) vẫn được thực hiện khi thỏa điều kiện mà mình đã đặt trước đó phải không?

Cảm ơn các bác!

Xin chào các bác!
Em là newbie mới tập tành chơi coin trên sàn Poloniex.com

Nhờ các bác hướng dẫn:
Giả sử em mua 100XMR ở giá 0.0045BTC/XMR
Hiện tại giá là 0.005BTC/XMR
Nhưng em muốn bán ở mức giá 0.006BTC/XMR, tức là khi nó tiếp tục tăng lên 0.006 thì tự động bán.
Mặt khác em cũng muốn bán cắt lỗ ở mức giá 0.0043BTC/XMR, tức là khi nó đột ngột giảm xuống còn 0.0043 thì tự động bán luôn.

Với yêu cầu như vậy thì mình phải đặt lệnh thế nào để vừa có thể bán chốt lời với giá cao hoặc vừa có thể bán cắt lỗ khi giá giảm.

P/S: Cho em hỏi thêm nữa là nếu khi mình đặt lệnh thành công rồi mà mình tắt máy tính (log out account) thì lệnh của mình (mua hoặc bán) vẫn được thực hiện khi thỏa điều kiện mà mình đã đặt trước đó phải không?

Cảm ơn các bác!

Khong rành lắm nhưng chơi coin ko như chơi forex. Không thể cùng lúc đặt lệnh chốt lãi và đặt lệnh cắt lỗ được. Chỉ được phép chọn 1 trong 2 thôi (nếu lệnh đó là full số coin).

Nếu muốn đặt 2 lệnh cùng lúc thì phải chia đôi hoặc theo tỷ lệ đám coin ra. Một số đặt chốt lãi, một số đặt cắt lỗ.

Các lệnh đã đặt sẽ tự động thực hiện kể cả khi bác ngủ, ăn hay thậm chí chả thèm log in vào

Đang tiếp cận 590 rồi .... liệu có lên 600 ko ?

Last Price: 589.487 USD
Low: 576.017 USD
High: 589.835 USD
Volume: 6204 BTC / 3606467 USD
Server Time: 22.08.16 19:03

Khong rành lắm nhưng chơi coin ko như chơi forex. Không thể cùng lúc đặt lệnh chốt lãi và đặt lệnh cắt lỗ được. Chỉ được phép chọn 1 trong 2 thôi (nếu lệnh đó là full số coin).

Nếu muốn đặt 2 lệnh cùng lúc thì phải chia đôi hoặc theo tỷ lệ đám coin ra. Một số đặt chốt lãi, một số đặt cắt lỗ.

Các lệnh đã đặt sẽ tự động thực hiện kể cả khi bác ngủ, ăn hay thậm chí chả thèm log in vào

Cảm ơn bác nhé.

Đang tiếp cận 590 rồi .... liệu có lên 600 ko ?

Last Price: 589.487 USD
Low: 576.017 USD
High: 589.835 USD
Volume: 6204 BTC / 3606467 USD
Server Time: 22.08.16 19:03

Quay lại 600 cho con trym vui trở lại tí nào :)))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,393
172,486
Latest member
doankhacdat22

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom