Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

dạo này f319 đổ bộ vào mmo4me rồi hay sao nhỉ, toàn thấy nick mới xàm vãi
cụ cũng trên F319 à mà biết anh em F319 đổ bộ MMO4ME ^^

Chứng khoán 2 tuần nữa chắc cũng tưng bừng hoa lá ,

bitcoin 2 tuần nữa khả năng vượt 600 ^^

Biết tiền ít thế này bán thẳng mịa từ bên coinbase qua santienao cho rồi, qua BTC-e nó lầy thêm :oops:. Lại gom 2,3 hôm nữa.

thấy trên cointop mấy hôm nay đồng nào lượng gd cũng giảm chắc do di chứng của Bitfinex. :cool:
Thứ 7 cn thì volume nó giảm thôi. Liên quan gì bifinex đây

eth giảm ghê quá, nên ôm vào không các bác
Mới đây ít hôm còn xuống 150 mà mới 183 làm gì mà thảm :)) ôm ít ít, xuống nữa thì ôm ít ít tiếp

thấy trên cointop mấy hôm nay đồng nào lượng gd cũng giảm chắc do di chứng của Bitfinex. :cool:

Toàn chém gió linh tinh chẳng có cơ sở gì cả??? :oops: lại còn hay tung tin đồn thất thiệt.

eth giảm ghê quá, nên ôm vào không các bác

do volume thấp nên chỉ cần ít người bán là nó giảm ấy mà. Đợi nó về 9 rồi Tranh thủ ôm thêm đi :D Đợi đến lúc nó sôi động pump lên mua ko kịp.
Em ôm lúc 0.015x còn đang đợi lên trên 0.02 mới chốt lời

Mới đây ít hôm còn xuống 150 mà mới 183 làm gì mà thảm :)) ôm ít ít, xuống nữa thì ôm ít ít tiếp
bác cho em hỏi . em chơi btc mà tìm hieu hoài khong thay thong tin ( btc-e là của nước nào vay bác . nó uy tín và manh mẽ khong , bác co thong tin gì khong xin cho em bjk với

bác cho em hỏi . em chơi btc mà tìm hieu hoài khong thay thong tin ( btc-e là của nước nào vay bác . nó uy tín và manh mẽ khong , bác co thong tin gì khong xin cho em bjk với
đang rãnh inbox ta nói cho

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,290
171,341
Latest member
Broxp
Back
Top Bottom