Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Pump lúc nào kệ tía nó, miễn sao mua vào được giá này và khi pump sẽ tới giá mình đặt. Quan tâm thời gian làm gì cho nhọt.

Ps qora cũng gần tới giờ cất cánh rồi.

Hôm nay dễ lên 43, cái thế phình to ở 38 39 mà tóp lại ở 41 42

XRP lên rồi ngon quá

Các bác ham hố DGB, QORA các con hàng bơm thổi bảo trọng nhé..

DGB trước khi đc bơm giá loanh quanh 70-90, QUORA trước khi đc thổi giá 18-20....

Chỉ như cái xác từ trên đỉnh núi rơi xuống lao vù vù rồi vướng cây cối rơi chậm lại hết vướng thì làm cái roành tiếp đất rùi nẩy lên vài ba nhát trước khi nằm yên ấy mà....

XRP lên rồi ngon quá

Các bác ham hố DGB, QORA các con hàng bơm thổi bảo trọng nhé..

DGB trước khi đc bơm giá loanh quanh 70-90, QUORA trước khi đc thổi giá 18-20....

Chỉ như cái xác từ trên đỉnh núi rơi xuống lao vù vù rồi vướng cây cối rơi chậm lại hết vướng thì làm cái roành tiếp đất rùi nẩy lên vài ba nhát trước khi nằm yên ấy mà....
Nãy giờ mất công dập nó xuống, thì ra thím này kéo thằng xrp lên. Vãi thặc, địch ở trong lòng ta.
Mặc dù ko chơi 2 coin này nhưng DBG và Qora vẫn còn đường lên.

Nãy giờ mất công dập nó xuống, thì ra thím này kéo thằng xrp lên. Vãi thặc, địch ở trong lòng ta.
Mặc dù ko chơi 2 coin này nhưng DBG và Qora vẫn còn đường lên.
E làm gì có sức mà Pumb đc e nó :confused: DGB - QORA có đường lên nhưng tỉ lệ đặng thị tèo cũng cao :p
pump lên dc nhiu vậy bác, để e ăn với
XRP vừa lên lại tèo chưa quẩy lên ngay đc, thôi nếu sức chịu cứ nằm im để bị hấp diêm đc thì hãy vào :oops:

E làm gì có sức mà Pumb đc e nó :confused: DGB - QORA có đường lên nhưng tỉ lệ đặng thị tèo cũng cao :p

XRP vừa lên lại tèo chưa quẩy lên ngay đc, thôi nếu sức chịu cứ nằm im để bị hấp diêm đc thì hãy vào :oops:

phan vào ít r bác, pump lên được thì chắc gỡ lại được miếng cơm manh áo... ko thì mai ko có cái quần mà mặc đi chơi lun .

Ps: DGB là mã nào vậy? DraGonBall = bi rồng hả :eek:

Tèo gì thì vài hôm nữa lận. Hôm nay nó khác. Trời mưa đâu phair ngày nào cũng mưa

cuồi tuần rồi,...mấy ngày nay không lên đc thì khó mà lên nổi trong 2 ngày weekend này,...haizzz, lỗ chỏng đầu toàn tập

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,756
172,821
Latest member
teleGialong230

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week