Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Em đang kẹt FCT lúc 538 bây giờ nó còn 42x. Biết khi nào mới thoát lệnh đc. :(
Cả tuần nay ko có vốn mà trade nữa.
Ôm kiểu đó giờ có bán lỗ lướt sóng lại gỡ vốn hoặc nhảy coin khác thôi. Như mình ôm NMC lúc 14x, nó tạch thẳng về 1xx, phải bán nốt lấy vốn trade chứ nó giam vốn quá lâu cũng lỗ nặng :confused:

Mình ôm thằng Doge gần 1 tháng rồi mà nó vẫn cứ không giảm cũng không tăng, coin cùi bắp thiệt, có nên bán không các bác

Còn thằng sys ôm từ sáng đến giờ vẫn chưa thấy chuyển biến, chắc nhiều bác cũng đang ôm :D

vừa cắt xong thằng xmr và xcp,...đợi mỏi mắt quá, lỗ một ít nhưng như lời bác candilop nói, hôm nay lỗ ít hơn hôm qa cũng là tốt rồi kkkeee
bác canh con nào share cho ae hứng với nhé,....chủ yếu là cái biểu đồ nhìu thông số mình k nắm rõ hết chứ trade coin nào mình cũng ngắm e nó từ lúc mới ra đời (chart all :D ) tới ngày nay mà cũng không nắm bắt hết chứ hok phải ăn vội....
soi = PTKT :)) trade cả ngày theo phút, theo giờ mệt quá, ko còn thời gian làm việc khác, hôm ăn nhiều hôm ăn ít hôm ko, hôm thua, giờ đổi chiến thuật ôm ngày cho nhàn, ăn dày cho máu, hehe

vừa cắt xong thằng xmr và xcp,...đợi mỏi mắt quá, lỗ một ít nhưng như lời bác candilop nói, hôm nay lỗ ít hơn hôm qa cũng là tốt rồi kkkeee
bác canh con nào share cho ae hứng với nhé,....chủ yếu là cái biểu đồ nhìu thông số mình k nắm rõ hết chứ trade coin nào mình cũng ngắm e nó từ lúc mới ra đời (chart all :D ) tới ngày nay mà cũng không nắm bắt hết chứ hok phải ăn vội....
add YH m share hàng cho gỡ lõm :) newstartup2k16

Đù má, đau tim quá, thằng RADs giảm mạnh liều ôm lại lên. Chiều nay coi như làm bằng 3 tháng lương rồi, hehe
Vốn bác phải > 5 BTC mới ăn nhanh 1 BTC trong 1 buổi như thế, chứ không phải chuẩn khớp từ đầu đến đít, đỉnh đến đáy mới ăn đậm được :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,006
Latest member
hieupham4129

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week