Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Hôm qua tới hôm nay đồng loạt mấy coin tiềm năng đều sụt giảm
Hóng tăng lại
Có NMC và PPC có găm ít hàng từ đợt trước sụt giá, ko ngờ 2 ẻm nó lại tăng bất ngờ :p:p

không có ai ở sài gòn sao nhỉ,...alone
cơ mà các bác ngắm thằng xmr và xcp nhắm tăng không nhỉ, sao nó cứ quay lên quay xuống chẳng tới đâu,....lo quá

không có ai ở sài gòn sao nhỉ,...alone
cơ mà các bác ngắm thằng xmr và xcp nhắm tăng không nhỉ, sao nó cứ quay lên quay xuống chẳng tới đâu,....lo quá

Sợ bom nổ thì tẩu tán đi bác :D:D:D:D

Topic này khá dài page và khá nhộn
Trước trao đổi mỗi BTC chứ giờ các bác trao đổi nhiều loại thì có nên sửa lại tiêu đề topic và move vào box nào khác cho hợp lý ko
Ý kiến bác chủ topic @bi04.exchange và các bác như thế nào

Hehe một thời gian rồi mỗi người sẽ tự có bài học riêng cho mình nhỉ. Nhưng bài học đó phải tự trả giá cái đã. Có người trả rất nhiều có người trả ít hơn.

Cũng tại đợt trước tham quá ko biết tiến thối, cộng thêm ko onl được vài ngày cái tạch một chuỗi dài. Bài học này với newbie giá đắt quá :confused:

Hehe đã là bài học thì bài nào cũng là bài học cả.

đậu móa hôm bữa vừa bán mớ NMC lỗ chổng vó để lấy vốn trade, thế bất nào nó lên lại :mad:

Lỗ nhiêu bỏ nó đi, có vài người chơi ah, không khéo bị các tay to làm giá lại bị ứ hàng tiếp đấy :D:D:D:D

Có anh em nào đang chờ bão lên vùng 426 ...... như em ko nhỉ .chúc cả nhà đón bão mạnh tuần này sắp hết tháng 3 rồi nó chả chịu đi đâu cả mấy bác ah .:(:(:(:(:(

Có anh em nào đang chờ bão lên vùng 426 ...... như em ko nhỉ .chúc cả nhà đón bão mạnh tuần này sắp hết tháng 3 rồi nó chả chịu đi đâu cả mấy bác ah .:(:(:(:(:(
Coin nào bác?

Announcements

Forum statistics

Threads
420,849
172,928
Latest member
thuoctri

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week