Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

tối nay bảo đêm nên ôm vài em nào bác?
coin rác volume nhỏ thì t ko ôm qua đêm, ghê bỏ miẹ, chả biết đâu mà lần, ngủ hoặc đi đâu ko canh thì chỉ ôm con nào đang xu hướng tăng hoặc kê lệnh bắt đáy con nào có giao dịch ổn ổn, có tiền đỡ thôi. Tối đêm ETH mà chỉnh tầm 24-25 múc ôm tí

coin rác volume nhỏ thì t ko ôm qua đêm, ghê bỏ miẹ, chả biết đâu mà lần, ngủ hoặc đi đâu ko canh thì chỉ ôm con nào đang xu hướng tăng hoặc kê lệnh bắt đáy con nào có giao dịch ổn ổn, có tiền đỡ thôi. Tối đêm ETH mà chỉnh tầm 24-25 múc ôm tí
ok tối nó mà xuống 23-24 khoẻ ngon hơn hơi

cho hỏi phần stop limit của polo với,
stop là giá cắt lỗ, còn limit là giá muốn bán phải không ạ,
và nếu lệnh mua nghĩa là mình dùng btc thì stop sẽ là giá bán và limit là giá mua hay sao các bác,.....sáng làm bị nhầm cái đặt cái nó sell luôn, nên hỏi cho chắc

cho hỏi phần stop limit của polo với,
stop là giá cắt lỗ, còn limit là giá muốn bán phải không ạ,
và nếu lệnh mua nghĩa là mình dùng btc thì stop sẽ là giá bán và limit là giá mua hay sao các bác,.....sáng làm bị nhầm cái đặt cái nó sell luôn, nên hỏi cho chắc
stop là giá thị trường, limit là giá mình đặt lệnh. buy thì limit > stop sell thì limit < stop. Mình thì hay dùng chiều sell, trước khi đi ngủ đặt cái :rolleyes:

Thôi đi ngủ, mai trade tiếp.

Không chụp ảnh lấy gì ăn. Hic hic

Bác chắc chụp ảnh nude nhỉ, cũng thích được làm nghề đó :p:p
làm thợ tatoo đi bác, hk những tận mắt mà còn tận tay,...
Không chụp ảnh lấy gì ăn. Hic hic
ngon rồi, mình làm nhà nước, lương bèo nên phải cày,...mà koi bộ cày ngày càng hư hao mà hok có lợi nhuận :D

làm thợ tatoo đi bác, hk những tận mắt mà còn tận tay,...

ngon rồi, mình làm nhà nước, lương bèo nên phải cày,...mà koi bộ cày ngày càng hư hao mà hok có lợi nhuận :D
Làm nhà nước thì càng ngon, làm chi thì làm đến tháng là có lương. Mình ko có mấy trăm củ nên ko chạy được vào nhà nước nè. Hic hic

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,006
Latest member
hieupham4129

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week