Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

mình thì đánh lô theo bắt đáy và ngồi chờ giờ cao lửng lửng là mình chọi ra, ít chơi nhiều quả nhiều lần trong ngày:( chơi cái này bảo đảm 1 tháng đi khám là có giấy bệnh '' chứng lo sợ '' :(

mình thì đánh lô theo bắt đáy và ngồi chờ giờ cao lửng lửng là mình chọi ra, ít chơi nhiều quả nhiều lần trong ngày:( chơi cái này bảo đảm 1 tháng đi khám là có giấy bệnh '' chứng lo sợ '' :(
giống mình, đợi cả ngày đáy hk khóp, lúc khóp là nó bay xuống luôn

Em thử tính của anh thì :
35 BTC mua 410 giá là 14350$
Fee 0.2% là 35*0.002 = 0.07 BTC
=> ĐƯợc 34.93 BTC

Bán 34.93 BTC ở 412.5 tổng được 14408.625$
Fee 0.2% là còn 14379.80775$

Tổng sau giao dịch lãi 29.8$ từ vốn 35 BTC

Do bên BTC-e sóng dạo này ít quá, cộng thêm fee giao dịch cao 0.2%
Nếu a có 35 BTC này ở bên Poloniex mà anh đánh theo kiểu đó thì lãi hơn rất nhiều
Với lại bên poloniex càng đánh nhiều, khối lượng giao dịch càng tăng thì fee giao dịch càng giảm
Anh có đánh bên sàn này ko
Hix anh hok phải là dân chơi BTC cho nên sàn đó anh hok rành
Anh chỉ canh ăn theo kiểu ăn sổi chứ hok có kinh nghiệm nhiều về BTC
Do khách hàng trả BTC E mà hàng dạo này sell khó cho nên toàn canh me cảm thấy có lãi thì theo kiếm tiền cafe khi chưa ra dc hàng

hôm nay là 1 ngày ảm đạm các bé cùng nhau hùa +% :( không chịu xuống..cứ câu giờ dài tí là + % 1 xí . chưa mua được lệnh nào :(

hôm nay là 1 ngày ảm đạm các bé cùng nhau hùa +% :( không chịu xuống..cứ câu giờ dài tí là + % 1 xí . chưa mua được lệnh nào :(
may đâm đc 2 phát rồi bác, đc chục xu bù hôm qa thua 20 xu, chắc phải vài ngày mới ngỡ kịp được :(

Haha

Được mấy củ rồi bác?

đợt này btc không có sóng sánh gì mấy, nên chỉ chủ yếu dùng btc-e nhằm ex btc sang USD là chủ yếu ^^

Nhiều coin bên Polo thanh khoản ít khát tiền thật :)) cứ trôi ngang vô định mà chỉ cần 1 ít BTC vào mà như mưa vào sa mạc cái ngóc đầu lên liền :)) như mấy con hnay ăn được RADS, IOC bây giờ là FCT :)

Last edited:
Nhiều coin bên Polo thanh khoản ít khát tiền thật :)) cứ trôi ngang vô định mà chỉ cần 1 ít BTC vào mà như mưa vào sa mạc cái ngóc đầu lên liền :)) như mấy con hnay ăn được RADS, IOC bây giờ là FCT :)
tối nay bảo đêm nên ôm vài em nào bác?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,006
Latest member
hieupham4129

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week