Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Em đã tìm ra được quy luật thao túng giá coin rồi. Sáng nay em đã điều khiển được giá mua giá bán theo ý nè. :rolleyes:
Ghê vậy, vậy thì ngon quá rồi còn gì.

Vốn em nhỏ lắm, nhưng em quan sát thằng nào có giao dịch vừa (không lớn, không nhỏ) trong ngày và có 24hr Change là dương, sau đó xem cột Sell và Buy nếu nó có biên độ chậm thì mình đập 1 cục khoảng 3 BTC - 4 BTC (tùy vào khối lượng giao dịch hiện tại của mã đó) và đặt lệnh bán lớn (đối với trường hợp muốn đẩy giá bán). đặt khoảng vài lệnh rồi lại hủy, còn đồi với trường hợp muốn đẩy giá mua xuống thì làm ngược lại. Cái này giống y chang mà những gì em đc học (em học tài chính mà). Giải thích hơi khó hiểu, lằng nhằng, cơ mà các bác cứ chơi rồi mất ít tiền thì sẽ rút đc kinh nghiệm thoai, hehe

Show tí thành quả sáng nay. :D:D:D

Oh vậy thì mấy ông thầy giạy về tài chýnh vào trade thì ngon phải biết.

Vốn em nhỏ lắm, nhưng em quan sát thằng nào có giao dịch vừa (không lớn, không nhỏ) trong ngày và có 24hr Change là dương, sau đó xem cột Sell và Buy nếu nó có biên độ chậm thì mình đập 1 cục khoảng 3 BTC - 4 BTC (tùy vào khối lượng giao dịch hiện tại của mã đó) và đặt lệnh bán lớn (đối với trường hợp muốn đẩy giá bán). đặt khoảng vài lệnh rồi lại hủy, còn đồi với trường hợp muốn đẩy giá mua xuống thì làm ngược lại. Cái này giống y chang mà những gì em đc học (em học tài chính mà). Giải thích hơi khó hiểu, lằng nhằng, cơ mà các bác cứ chơi rồi mất ít tiền thì sẽ rút đc kinh nghiệm thoai, hehe

Show tí thành quả sáng nay. :D:D:D

Cái này gọi là thao túng thị trường đó mà
Cái này ko nhanh tay mà bị khớp lệnh cũng mệt ghê :D
Mình thì hay chơi miếng chắc và đập 1 cục to luôn, kiểu bắt đáy rồi đánh 1 cú, sau đó bắt trên ở lơ lửng cũng dc
Ngày làm 1 quả thế thôi :p:p

Mình cũng biết điều này rồi, nhưng thiết nghĩ vốn phải lớn, cộng với phải chọn coin kĩ cùng sự may mắn,....chứ nó mà không đảo thì vỡ mồm

Trường hợp ko đảo chiều mãi là ko có, nó chỉ đến một mức độ nào đó sẽ đảo chiều do tâm lý người trade
Ví dụ đang lên thì sẽ có lúc xuống, đỉnh đang lên mà ngang ngang với đỉnh trước đó thì tâm lý mua sẽ ít lại, muốn xả và sẽ rớt
Cộng thêm theo dõi lịch sử 24h, 3 days, 7 days để chọn đáy tạm hợp lý
Tất nhiên là làm gì có cái gì chắc ăn cả :D

Nhưng mã mỗi lần các bác bán với giá các bác kỳ vọng, thì giá lại giảm 1 lượng. Các bán
Mình thì hay chơi miếng chắc và đập 1 cục to luôn, kiểu bắt đáy rồi đánh 1 cú, sau đó bắt trên ở lơ lửng cũng dc

Chuẩn đó pro, chơi kiểu ăn sổi này đau tim lắm, ngày làm 1 phát, những lúc tụi nó mua bán nhiều, biến động thì không quất đc. Vốn em cũng nhỏ nên chỉ tạo được sóng nhỏ thui. Hoặc ăn theo mấy tay to thì ngon hơn, cơ mà đợi bọn tay to dep vào thì ko biết bao giờ với lại ko biết mã nào.

Trước học ông thày giảng khủng hoảng TTCK cũng do mấy tay to áp dụng quy tắc này mà ra, giờ thì đã hiểu được những gì học roài, hihi

ùm cách bác này hay nè, khi đã mua chắc đc 1 cục ở đáy lấy cục nữa ra mua vượt lên, bán giá trên tý là lời rồi

Trường hợp ko đảo chiều mãi là ko có, nó chỉ đến một mức độ nào đó sẽ đảo chiều do tâm lý người trade
Ví dụ đang lên thì sẽ có lúc xuống, đỉnh đang lên mà ngang ngang với đỉnh trước đó thì tâm lý mua sẽ ít lại, muốn xả và sẽ rớt
Cộng thêm theo dõi lịch sử 24h, 3 days, 7 days để chọn đáy tạm hợp lý
Tất nhiên là làm gì có cái gì chắc ăn cả :D
Mình cũng thích cách này bắt đáy và đánh nhưng nhiều khi bắt hok trúng cũng méo mỏ
sáng nay làm quả 35 BTC bắt thời điểm 410 chốt 412.5 tính ra cũng đủ tiền rau mắm thế thôi hok ham vậy là mừng rồi

Mình cũng thích cách này bắt đáy và đánh nhưng nhiều khi bắt hok trúng cũng méo mỏ
sáng nay làm quả 35 BTC bắt thời điểm 410 chốt 412.5 tính ra cũng đủ tiền rau mắm thế thôi hok ham vậy là mừng rồi
đao to quá vậy bác, tầm đó thì chỉ chơi btc thôi chứ qua mấy coin rác này, khối lượng quá lớn là không tuồn hàng kịp nhỉ :D

Em thử tính của anh thì :
35 BTC mua 410 giá là 14350$
Fee 0.2% là 35*0.002 = 0.07 BTC
=> ĐƯợc 34.93 BTC

Bán 34.93 BTC ở 412.5 tổng được 14408.625$
Fee 0.2% là còn 14379.80775$

Tổng sau giao dịch lãi 29.8$ từ vốn 35 BTC

Do bên BTC-e sóng dạo này ít quá, cộng thêm fee giao dịch cao 0.2%
Nếu a có 35 BTC này ở bên Poloniex mà anh đánh theo kiểu đó thì lãi hơn rất nhiều
Với lại bên poloniex càng đánh nhiều, khối lượng giao dịch càng tăng thì fee giao dịch càng giảm
Anh có đánh bên sàn này ko

Tay to xuất hiện rồi.

quan trọng nhất mình nghĩ là chọn được coin nào thíc hợp mỗi ngày ấy,...sao mình không biết ngắm thế nào nhỉ,....đánh giá thế nào vậy bác, giúp với
Mấy coin đứng đầu khối lượng giao dịch thì cũng ko đáng lo ngại lắm.

e cứ loay hoay mãi chẳng lên đc

quan trọng nhất mình nghĩ là chọn được coin nào thíc hợp mỗi ngày ấy,...sao mình không biết ngắm thế nào nhỉ,....đánh giá thế nào vậy bác, giúp với

e cứ loay hoay mãi chẳng lên đc

Ý mình là mấy coin đứng đầu thì nó ko đến nỗi sụp phát chết hẳn, nên giao dịch vào đó cũng đỡ lo
Chứ kinh nguyệt thì mình ko có
Nên ko dám khuyên bác đâu :D
Em xe ôm tiếp đây

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,006
Latest member
hieupham4129

Most viewed of week