Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Các bác cho em hỏi tại sao chứng khoán TQ sụt giảm thì đồng Bitcoin lại tăng ạ? Có gì liên quan đâu :eek::eek::eek:

có liên quan , vì dân chứng khoán họ cũng là trader ^^ nên thể nào cũng có nhiều phần tử trade vàng , một bộ phận thì trade forex, và 1 bộ phận nữa không thể không biết tới bitcoin để trade ^^

đợt này chứng khoán VN mình ngon phết từ 22/1 -> 26/2 VNI tăng được từ 513.8 -> 565 point ồi ^^, dự kiến là sẽ còn tiếp tục tăng lên vùng 613 -> 618 trong 1,5 tháng nữa thì đi vào điều chỉnh sâu ^^

:confused: bỏ vài btc ra thử đặt sell ở 10$ đi. sẽ hiểu ngay và luôn

khi cần bán ngay và luôn mình toàn đặt sell với giá 1 $ --> thế là nhìn cái list khớp cứ gọi là dằng dặc ^^, và khi cần bán ngay và luôn mình toàn đặt sell với giá 1000$ --> cái list khớp cũng dằng dặc không kém hô hô ^^

Thế nên trên btc-e thỉnh thoảng đang giao dịch ở 420 bất ngờ Flash xuống còn 150$ như đã từng xảy ra hồi trước nhề vì có cụ nào đó lỡ tay bán ra mấy nghìn btc với giá 1 $ chắc thế ^^

sao thấy ai cũng 1 lúc là chuyển dc tiền đi, còn mình chờ đã gần 2 ngày mà nó vẫn unconfirm miết. Ngày mai mẹ mình đến hạn đi tái khám cần gấp tiền mà nó lại ko chịu xác nhận nhanh nhanh dùm cho, chán bitcoin này quá :(

mình cũng từng bị tình trạng hệ thống bitcoin nó không xác nhận giao dịch cho --> bị delay tận 2-> 3 ngày sau khi sent btc từ blockchain sang btc-e thì mới bắt đầu xác nhận ( hoặc trả ngược lại tk gửi sau 3 ngày vẫn không có xác nhận ) rồi ^^, vì thế không phải 100% các transaction sẽ được confirn sau 30 -> 60 phút đâu mà xác xuất được xác nhận nhanh là 99%,còn 1% còn lại vẫn có thể bị delay chờ lâu, hoặc bị hoàn nguyên ( trả lại nguyên trạng ) btc về địa chỉ gửi và phải gửi lại --> nhiều khi btc biến đông mạnh mà bị rơi vào cái tình thế 2-> 3 ngày btc mới vào được btc-e thì cũng nóng trong người phết ^^

Tiếp tục quan điểm là giá BTC sẽ tăng trong chiều nay. Ít thì lên level 1 (436), nhiều thì có thể lên level 2 (450).

Tiếp tục quan điểm là giá BTC sẽ tăng trong chiều nay. Ít thì lên level 1 (436), nhiều thì có thể lên level 2 (450).
tăng được thì tốt nhưng mà theo mình tình hình vẫn xoay trụ 420 trong hôm nay thôi, biên độ dao động ko quá lớn :D

Nghe theo bác hôm nay ôm vào chắc mai xách túi đi ăn xin mất, nó đang xoay quanh 420 thôi, tối nay nó giảm tiếp đây, có mà tăng o_Oo_Oo_O
Ai bảo nghe làm chi, nói chơi cho vui thôi mà

oh` rate đang giảm mạnh ai mua thì hóng ở 415 nhé :rolleyes:

pro phương nào đây @@

3 ngày ăn 600$ với biên độ gần đây mà lãi như vậy chắc thím ấy đang ôm số lượng

BTC đang có xu hướng lên dần

3 ngày ăn 600$ với biên độ gần đây mà lãi như vậy chắc thím ấy đang ôm số lượng

Không cần. Nếu chơi tốt + may mắn + mạnh tay thì cũng có cách trade để kiếm 600$ trong 3 ngày với số vốn tầm 50$
lâu nay làm gì mà thấy lặng khỏi group rồi bác :(

Thông báo hơn 10 lần rồi mà.
Scam rồi.

Không cần. Nếu chơi tốt + may mắn + mạnh tay thì cũng có cách trade để kiếm 600$ trong 3 ngày với số vốn tầm 50$

Thông báo hơn 10 lần rồi mà.
Scam rồi.
:eek::eek: vãi thế. vốn 50$ mà kiếm dc 600$ trong 3 ngày cơ à. :(:(:(
có cách gì hay vậy :D:D

50$ mà với biên độ dao động nhỏ như 3 ngày qua, kiếm đc 15$ đã khó lắm rồi chứ 600$ thì tài thánh. Hư cấu vừa vừa thôi chứ
Cơ mà mình vẫn chưa biết nắm thời cơ, lúc trưa xuống 419$, định xúc mà cứ chần chừ đợi xuống tiếp :mad::mad::mad:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,858
170,916
Latest member
mk17

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week