Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Xung đột bán đảo triều tiên cũng sẽ đẩy giá btc tăng mạnh

Xin lỗi bác chứ nếu vì tin chiến tranh mà tụi Hàn Quốc mua bitcoin thì chỉ có 1 từ ngu để mà tả tụi nó.

Trong đây chắc nhiều bác không biết chiến tranh, chứ nói thật, chiến tranh nó mà nổ ra thì thắp cái đèn bàn còn khó nữa chứ nói chi đào bitcoin. Điện lúc đó khan hiếm vì chiến tranh thì mục tiêu chính của nó là cái gì thì các bác biết rồi.

Lúc đó thì chỉ có lánh nạn thôi, nó chiến tranh cái là chạy hết chứ chả còn ai lo đào bitcoin.

12:25 BTC giảm xuống 14.500, có bác nào dám theo không ?

Bây giờ không phải là lúc nên bắt đáy bác ơi. Cứ để họ lao vào cắn xé nhau đi, trước xong gì cũng rã đám thôi.Hôm nay không có thì chờ mai, chờ mốt. Vô ra bây giờ mệt lắm.

Cứ bình tĩnh chờ đợi. Thị trường này trước sau gì cũng sập như tháng 12 năm trước.

Tăng mạnh nên hưng phấn lắm cuối cùng giải tán sau 7 ngày rớt giá. Cái gì lên nhanh thì xuống nhanh gấp đôi.

Last edited:
Bây giờ không phải là lúc nên bắt đáy bác ơi. Cứ để họ lao vào cắn xé nhau đi, trước xong gì cũng rã đám thôi.Hôm nay không có thì chờ mai, chờ mốt. Vô ra bây giờ mệt lắm.

Cứ bình tĩnh chờ đợi. Thị trường này trước sau gì cũng sập như tháng 12 năm trước.

Tăng mạnh nên hưng phấn lắm cuối cùng giải tán sau 7 ngày rớt giá. Cái gì lên nhanh thì xuống nhanh gấp đôi.
ôm bch và usdt đi ngủ :(

tháng 12 năm trước làm quái gì sập e nhớ nó lên từ lúc đó mà bác ETH tư 6$ phi 1 phát 1 lên 15 hay 20 gì đó. Nhiều khi bác đang nói có khi bác đang gom thằng nào đó như ETH chẳng hạn,:D:D:D:D

Last edited:
400tr 1 BTC thì mua dc con xe gì bác ? Ngay mốt là 500tr rồi 600tr rồi 700tr rồi 800tr đầu 2018 là tỷ thì mua dc con xe gì bác?:D:D:D:D

tháng 12 năm trước làm quái gì sập e nhớ nó lên từ lúc đó mà bác ETH tư 6$ phi 1 phát 1 lên 15 hay 20 gì đó. Nhiều khi bác đang nói có khi bác đang gom thằng nào đó như ETH chẳng hạn,:D:D:D:D
cuối năm ngoái ko nhớ rõ tháng 12 hay tháng mấy, btc có 1 đợt giảm giá cực mạnh xuống còn hơn 350$/btc, đó là lúc hashocean nó sập kéo theo hơn chục ngàn btc bay (or bị xả) :D

18k roài, dễ sợ thật

Các bác ơi, có sàn nào cho trade các đồng Coin trên MT4 (không chỉ riêng BTC) Margin 1/3 như BTC-E ngày xưa không bảo em với? tìm hoài mà không thấy :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,376
170,495
Latest member
topnhacaiasia

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom