Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Giờ pp vẫn vô vọng như thường, tui đã đc nửa tháng rồi
cùng hoàn cảnh. Em up passport. Nó trả lời 2 lần nhưng không chịu xác thực tay cho em. Bắt em xác thực tự động lại và tất nhiên thất bại. Kiểu như không muốn mình rút tiền :D

cùng hoàn cảnh. Em up passport. Nó trả lời 2 lần nhưng không chịu xác thực tay cho em. Bắt em xác thực tự động lại và tất nhiên thất bại. Kiểu như không muốn mình rút tiền :D
có vẻ như vn nó chán support hay sao ấy

biết thế veri thằng này cách đây 1 năm trước, hồi đó dễ vài cả ra

giờ mình cũng trong tình trạng withdraw = 0 gửi support thì 3 tuần rồi không thấy nó phản hồi @@

sang binance cũng ok cậu, không nằm trong quyền hạn của usa là đỡ rắc rối, chơi bittrex sau này sợ nạp 50k-100k nó lại lock acc rồi hỏi nguồn lấy từ đâu nạp vào thì ngu người
Binance ko cần phải vẻrìy cũng rút được phải ko bác

có vẻ như vn nó chán support hay sao ấy

biết thế veri thằng này cách đây 1 năm trước, hồi đó dễ vài cả ra

giờ mình cũng trong tình trạng withdraw = 0 gửi support thì 3 tuần rồi không thấy nó phản hồi @@
Bác lên đây này: https://twitter.com/bittrexexchange
Cứ thấy nó tweet là bác comment cái số ticket của bác rồi cầu xin nó support. Cứ post mấy chục lần thì chắc nó để ý :D Khổ thế đó bác :D

Bác lên đây này: https://twitter.com/bittrexexchange
Cứ thấy nó tweet là bác comment cái số ticket của bác rồi cầu xin nó support. Cứ post mấy chục lần thì chắc nó để ý :D Khổ thế đó bác :D

Thôi kệ nó, chả quan trọng thằng này lắm, cơ bản là thằng này nó có sibcoin nên định vào ôm một ít ấy mà

Bây giờ anh em trên forum mình hợp tác đánh lên hoặc đánh xuống, số lượng coin lớn thì mới thao túng đc thị trường coin để làm giàu.

Mình tổng số tài sản coin gần 7 tỷ

Vay mượn thêm ba mẹ nhưng bị chửi vì đã cho vay 5 tỷ rồi đòi vay tiếp, giờ chưa biết cách thuyết phục đầu tư thế nào.

Có ông bạn cũng muốn cho vay 1 tỷ nhưng ổng nói đang suy nghĩ lại cứ hứa lèo chán chết. Ổng sợ tiền ảo.

ông có phải thằng cha namprogrammer bên voz ko vậy?

btc đang ở đỉnh, liệu đêm nay có lên được 9k không nhỉ?

một câu hỏi khó không lời đáp, chỉ cần đợi kết quả :D

Cứ mỗi lần btc nó tăng là mấy coin khác đứng hình

tăng tăng sao tăng mãi thế bao giờ nó bum xuống 100 đô cho sml hết coi ha ha:D

bán hết eth ôm lại bch

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,606
170,711
Latest member
top88w