• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

định luật bảo toàn khối lượng luôn xuất hiện, nhưng mà các all coin cũng sập mặt l theo không ít thì nhiều

BCH vẫn chỉ là công cụ để các anh Hàn quốc rửa tiền sang china. BCH sẽ không bao giờ thay thế được btc, không sớm thì muộn nó sẽ nổ.
đọc comment mà muốn bán hết BCH luôn quá, thông tin ở đâu thế

BCH vẫn chỉ là công cụ để các anh Hàn quốc rửa tiền sang china. BCH sẽ không bao giờ thay thế được btc, không sớm thì muộn nó sẽ nổ. Vì nguyên lí nó khác hẳn btc và bị thao túng bới cá nhân và một vài tổ chức
Nhờ vậy em mới ôm được BTC giá mềm. :D

e hỏi ngu phat, sau này con BCH nó có gặp tình trạng như con BTC bây giờ ko? phí chuyển cao, mất thời gian???

cái này mình không rõ lắm, có điều nếu có thì sẽ lại có đồng BTC mới ra đời với kích thước 16MB chẳng hạn ^^

e hỏi ngu phat, sau này con BCH nó có gặp tình trạng như con BTC bây giờ ko? phí chuyển cao, mất thời gian???
BTC hiện tại đang trong tình trạng bị tấn công spam transaction ảo, nên fee cao, để cố tình dìm xuống cho BCH có cơ hợi bump lên chờ cá mập đảo tiền ra ngoài

Nhờ vậy em mới ôm được BTC giá mềm. :D
đúng rồi. có cơ hội thì mua btc giá mêm vì nó kiểu một chặng đường dài, còn ăn nhanh thì đu theo các anh lớn rồi rút êm với BCH. Mình không muốn nói xấu coin khác mà theo mình chuyện lật btc để thành coin chính của bch là điều không thể. Thứ nhất cái chuyện nó có cấu trúc khác đã là vấn đề tranh cãi của cộng đồng, thêm vào đó ông trùm bitcoin.com thao túng loại coin này theo cách của ông ta, về mặt tương lại liệu mọi người có chấp nhận để đồng tiền mình theo cơn nổi hứng của vài cá nhân, BTC cũng vậy nhưng về mặt lí thuyết người thay đổi thị trường duy nhất là Nakamoto Satoshi, ổng đã quy ẩn, và một đứa con cưng tinh thần thì mình nghĩ ổng cũng yên phận rồi, còn mục đích vào rửa tiền hợp pháp từ Trung quốc sang Hàn quốc và ngược lại rõ ràng k minh bạch.Các bạn đi theo thì cũng nên cần điểm dừng

cho hỏi một câu là btcoin gold sẽ được ra đời vào lúc mấy giờ ngày hôm nay vậy? có khi nào nó ra đời thì đâu lại vào đấy

đúng rồi. có cơ hội thì mua btc giá mêm vì nó kiểu một chặng đường dài, còn ăn nhanh thì đu theo các anh lớn rồi rút êm với BCH. Mình không muốn nói xấu coin khác mà theo mình chuyện lật btc để thành coin chính của bch là điều không thể. Thứ nhất cái chuyện nó có cấu trúc khác đã là vấn đề tranh cãi của cộng đồng, thêm vào đó ông trùm bitcoin.com thao túng loại coin này theo cách của ông ta, về mặt tương lại liệu mọi người có chấp nhận để đồng tiền mình theo cơn nổi hứng của vài cá nhân, BTC cũng vậy nhưng về mặt lí thuyết người thay đổi thị trường duy nhất là Nakamoto Satoshi, ổng đã quy ẩn, và một đứa con cưng tinh thần thì mình nghĩ ổng cũng yên phận rồi, còn mục đích vào rửa tiền hợp pháp từ Trung quốc sang Hàn quốc và ngược lại rõ ràng k minh bạch.Các bạn đi theo thì cũng nên cần điểm dừng
Em đồng ý với phân tích của bác.

:) mình có theo dõi một số diễn biến và prediction thì đáy lá 5k6 nhưng không rõ vì học cũng là đoán thôi:oops:

Mình có check một số news, thì thấy mỹ đang rục rịch đưa ra phương án thiết chặt quản lí sao cho chống tội phạm rửa tiền và hành động phi pháp qua btc. :rolleyes: trong khi nó đang yên phận với mục đích được quản lí lại, thì bch lại phá vỡ quy định đó.:( các cá nhân đang cố tình dùng nó sai cách để trục lợi, ngoài kiếm lợi nhuận từ giá ai mà chả mong muốn có một thế hệ tiền mới, hôm qua đi trung tâm thương mại quên rút tiền vào trong thì chỉ còn 1 cây atm còn tiền, phải xếp hàng cả tiếng:mad: mới rút được. Vẫn mong thấy cảnh pay bằng btc trong tương lai.

Sàn nhảy kinh quá lag tè le, bot chắc cũng chết hết đợt này

lên đc 2800 rồi mà cũng sập, đang lên lại, đau tim quá

Bch...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back