Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Hard Fork là như thế nào vậy mấy bác. Hôm nọ mới Hard Fork ra BCH xong giờ lại chuẩn bị ra BCG, vậy cứ thích là Hard Fork ra bao nhiêu lần cũng được à @@

hóng chuột rút về được 5150 thì ngon he ^^

https://gyazo.com/a0ae923b5dc56bcd29e193ec2892db79
đã đặt gạch ở 5k2 :D. Chờ Btc đóng cái cọc dài ngoăng cắm xuống. Ý kiến cá nhân là trước khi btc phân tách thì ẻm này vẫn còn tăng vì niềm tin đầu cơ lấy BTG

Liệu tối nay BTC điều chỉnh giá hay pump mạnh ae

dự đoán tối này BTC lên 6k và ở trên đó luôn!

dự đoán tối này BTC lên 6k và ở trên đó luôn!
đang lên ko biết có lập đỉnh mới ko nhưng hy vọng bong bóng nổ !

Có bác nào chuyển qua ETH giống mình không nhỉ :D Chiều nay thấy nó có dấu hiệu tăng ôm vào lúc 320, giờ nó lên được 340 rồi. Còn 1 ít ôm từ đợt nó 300 nữa :D

Có bác nào chuyển qua ETH giống mình không nhỉ :D Chiều nay thấy nó có dấu hiệu tăng ôm vào lúc 320, giờ nó lên được 340 rồi. Còn 1 ít ôm từ đợt nó 300 nữa :D
đây it's me :)). mua vào từ lúc 300 sell hết ở mốc 331 :) và buy lại ở 324.3 và vừa sell hết ở 340 :D. Mà bác trade sàn nào mà hốt được giá 320 buy lại thế mình canh cả chiều có thấy lúc nào xuống đến 320 đâu..

đây it's me :)). mua vào từ lúc 300 sell hết ở mốc 331 :) và buy lại ở 324.3 và vừa sell hết ở 340 :D. Mà bác trade sàn nào mà hốt được giá 320 buy lại thế mình canh cả chiều có thấy lúc nào xuống đến 320 đâu..
Bên Bitstamp bác ạ :D Vẫn đang chờ nó tăng tiếp :D

Mona hút cần hay được được đại gia Nhật bơm đây nhỉ? có lẽ cả 2 :eek:

Bên Bitstamp bác ạ :D Vẫn đang chờ nó tăng tiếp :D
có lẽ nhưng có lẽ không, mình nghĩ nó sẽ hoạt động giống LTC ngày hôm qua, hiện tại thì ETH vẫn còn có cơ hội bắn vào mốc 35x và cao nhất là 38x. Mà thôi sau tất cả đó chỉ là ý nghĩ của em, Chúc bác may mắn!,
Em quay ra tìm vận may với BTC đây :D

có lẽ nhưng có lẽ không, mình nghĩ nó sẽ hoạt động giống LTC ngày hôm qua, hiện tại thì ETH vẫn còn có cơ hội bắn vào mốc 35x và cao nhất là 38x. Mà thôi sau tất cả đó chỉ là ý nghĩ của em, Chúc bác may mắn!,
Em quay ra tìm vận may với BTC đây :D
Mình vẫn dự là đợt này ít nhất nó tăng lên được tầm 370-400, nếu nó ko tăng thì ôm tiếp đợi sang năm, không vội :D

Mona tăng nữa ko đây, vol ~10k xu r . V~ Nhật bổn quá ~..~
Giờ này bên châu Á hầu hết gần là đêm rồi. Muốn buff tăng nữa thì có lẽ là bọn Châu âu và Mỹ là bắt đầu ngày mới tụi nó

Mình vẫn dự là đợt này ít nhất nó tăng lên được tầm 370-400, nếu nó ko tăng thì ôm tiếp đợi sang năm, không vội :D
Oh vậy bác theo trường phái hold, cứ tưởng trade :D. Có rất nhiểu pro ptkt dự đoán ETH sẽ lên vùng 68x - 72x trong quý 1 năm sau đó :).

bác nhiều tiền thì cứ ư là vậy:(

giá rớt thảm quá các bác, chả còn thấy đường về

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,353
170,478
Latest member
ssstikdownload

Most viewed of week

Most viewed of week