Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

bác nào có dự đoán btc tuột về 2k như em không? Sau khi phân tách vì quá tải thì btc lại lên quá tải luôn:D
khả năng là không về được nữa đâu

nếu về thì phải có một sự kiện gì khủng khiếp lắm ý :p

Mong cho nó về để mua vào

bác nào có dự đoán btc tuột về 2k như em không? Sau khi phân tách vì quá tải thì btc lại lên quá tải luôn:D
Em ko nghĩ nó về được 2k, thật ra em nghĩ giá trị còn tăng, vì btc đang ngày càng phổ biến và nhiều người lao vào đầu tư, trong khi số lượng btc ko đổi thì càng nhiều người vào giá sẽ càng tăng!

Em ko nghĩ nó về được 2k, thật ra em nghĩ giá trị còn tăng, vì btc đang ngày càng phổ biến và nhiều người lao vào đầu tư, trong khi số lượng btc ko đổi thì càng nhiều người vào giá sẽ càng tăng!
Cá mập nó gôm thôi bác mạnh nhất vẫn là bọn khựa làm trò và hàn quốc, nhựt kép vì lo sợ anh Triều Tiên hấp diêm giá trị thật của nó thì không tới! một khi nó xả hàng thì 100$ cũng còn có thể:D

Về 2k thật ko biết là bao nhiêu người dám mua,và bao nhiêu người đứng nhìn.

Cá mập nó gôm thôi bác mạnh nhất vẫn là bọn khựa làm trò và hàn quốc, nhựt kép vì lo sợ anh Triều Tiên hấp diêm giá trị thật của nó thì không tới! một khi nó xả hàng thì 100$ cũng còn có thể:D
Giờ vốn hoá 61 tỉ giá 3k6, cá mập giỏi cho về 100 đô cái, muốn về 100 đô thì vốn hoá chỉ có 1 tỉ đô thôi, cá nào đủ to thì cứ dìm! 60 tỉ đô đấy, và nên nhớ là thị trường bh càng nhiều người vào thì càng ko dễ để thao túng giá đâu!

Về 2k thật ko biết là bao nhiêu người dám mua,và bao nhiêu người đứng nhìn.
thị trường tiền điện tử như cách mạng vậy, giờ nhiều ông to nhảy vào, ông nào dìm ngu thì hoá lại thành cúng tiền cho các quỹ khác. Bitcoin là coin giá trị nhất, nên sẽ có nhiều quỹ năm coin đó hơn các coin khác. Muốn dìm ko phải dễ đâu, mà vốn hoá của nó quá nhỏ bé nếu so với các sàn ck :D

lình xình chờ xu hướng

thị trường tiền điện tử như cách mạng vậy, giờ nhiều ông to nhảy vào, ông nào dìm ngu thì hoá lại thành cúng tiền cho các quỹ khác. Bitcoin là coin giá trị nhất, nên sẽ có nhiều quỹ năm coin đó hơn các coin khác. Muốn dìm ko phải dễ đâu, mà vốn hoá của nó quá nhỏ bé nếu so với các sàn ck :D
Bây giờ chỉ trừ khi có sự kiện gì ảnh hướng đến việc tích trự vàng thì khả năng mới về 100$. Kiểu Triêu Tiên vô tình bắn vào nước Mỹ ấy. Lúc đó xu hướng tích trữ vàng sẽ quay lại thì mong ra btc mới về mức giá đó.

BTC vút bay đợt này có ai tin em nó bắn phá đinh 5k không?

BTC vút bay đợt này có ai tin em nó bắn phá đinh 5k không?

lên 4200 nào ^^

BTC ngoài giới hạn 21 triệu cổ thì có vẻ cũng dễ dàng chia tách để nhân lên thêm số lượng bất cứ lúc nào he , chỉ cần buồn buồn hắc pho 1 cái là xong ^^

Trong năm 2017 BTC có thể sẽ phải đối mặt với đợt phân tách thứ 3 trong đó để phân định rõ ràng thì mọi người có thể hiểu như sau:
+BTC 1MB: vẫn là bitcoin core, hệ thống này quá tải rồi, phí cao và thời gian chuyển lâu, ưu điểm: mạng lưới sử dụng đông đảo.
+BTG 2MB: được tách ra từ đợt phân tách thứ 3, ưu điểm lớn nhất chắc là hệ thống Lightning Network được tích hợp sẵn trong segwit.
+BCH 8MB: được tách ra từ đượt phân tách thứ 2, ưu điểm: được người dùng dần chấp nhận, được nhiều ví và sàn chấp nhận như một cặp giao dịch với ETH, BTC, USDT, có thể là đồng sẽ cạnh tranh mạnh mẽ nhất với BTC 1MB trong tương lai với ưu điểm nổi trội là: tốc độ chuyển nhanh, phí thấp và được nhiều miner chấp nhận và hỗ trợ.
Lưu ý vụ BTG: bạn sẽ nhận với tỷ lệ 1BTC=10BTG.
Tin mới: Giữ BTC cho đến hết ngày 25/10 bạn sẽ nhận được BTG vào 1/11 với tỉ lệ 1:10. Đến thời điểm hiện tại có thể thấy được rằng BTC sẽ bị chia tách thêm một lần nữa và điều đó đã được khẳng định bởi những người đứng đầu tại Bitmain và F2Pool.

muốn có đồng BTG trước khi nó phân tách thì khoảng 20/10 chuyển thành btc để nhận BTG cũng ok đêý

đọc trên mạng thấy bảo vụ BTG cẩn thận kẻo fake vì chưa thấy có sàn nào confirm cả :D vào twitter thấy bọn tây lông cũng chém thế chả biết tn bác nhỉ

Bây giờ chỉ trừ khi có sự kiện gì ảnh hướng đến việc tích trự vàng thì khả năng mới về 100$. Kiểu Triêu Tiên vô tình bắn vào nước Mỹ ấy. Lúc đó xu hướng tích trữ vàng sẽ quay lại thì mong ra btc mới về mức giá đó.
Lúc đó thì ko chỉ riêng thị trường tiền điện tử ảnh hưởng đuâ bác, lúc đó tiền có hay ko ko còn ý nghĩa nữa rồi!

0.42925903 BTC / 1681.61 USD

cập nhật chart chủng

mong BTC nó cắm lại về vùng 3000 $/1 btc quớ à

lịch sử 5 năm của btc từ vùng giá 11 $/ 1 btc anh đã lên tới ngưỡng 5000$/ 1 btc và có thể còn lên cao hơn nữa ^^

sóng 5 eliot tính bằng năm đối với chart tuần của BTC mới gọi là kinh khi sóng 1 từ 900$ lên ngưỡng 2900 sóng 2 từ ngưỡng 1900 $ lên ngưỡng 4900 $ và sóng 3 từ ngưỡng 2900$ lên ngưỡng 7000$ -> 8000$ ^^

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,356
171,409
Latest member
longdk2303
Back
Top Bottom