Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

BCC rớt giá thảm vậy, từ 700 còn 250

Mình nghĩ nõ cũng kiểu kiểu + - BTC vậy thôi, sau này thì không biết được :D
Cho thêm thì vậy là ngon lắm rồi.:D anh nào nhanh chan thì ngon nhiều, chậm chân thì được it, không có thì chẳng được chẳng mất gì :rolleyes:

26 ~ 4
27 ~ 3
28 ~ 2
29 ~ 1

càng ngày càng tụt ghê thế nhỉ

BTC lên nóc nhà rồi

kinh quá không tin vào mắt nữa luôn phá tung đỉnh cũ đểt ìm đỉnh mới rầu ... có khi lên 3600 ^^

có ai hiểu ko? VRC => 2x btc ak? thấy rate trên bittrex, poloniex đổi ra vẫn same same mà nhỉ.

BTC đang tăng chóng mặt dù bcc aka bch đc đẻ ra, dự lượng người nhảy vào sẽ càng ngày càng tăng. Bực nhất là thằng btc-e giữ 1 cơ số coins btc, ltc, nmc càng lúc càng thấy nhức nhói gấp x lần. :mad:

Ps: tranh thủ lựa lựa mấy mã tiềm năng hi vọng nó tăng trong tương lai gần vì marketcap cryptos sẽ tăng trưởng phình lên 1 cách tự nhiên. :oops:

bittrex 24h hight và 24hlow là 2750 - 3150 chênh nhau 400$ rồi
nên có thể sẽ còn tăng thêm 100$ nữa đạt đỉnh 3250 cho nó chênh nhau chẵn 500$ trong 24h nhề :D

Sao nhiều sàn đến giờ vẫn treo chưa cho rút BTC nhĩ??

Ai xúc btc lúc 1900 -> 2200 giờ lại ăn đủ ^^

Dự là con số không dừng lại ở đó :D

Đang ăn ngon lành cành đào từ hôm kia từ lúc 2640 đến khoảng 2750 giò đó (Mua vào bán ra) em không ôm dài hạn.

Em đang tiếc đứt ruột nè bác vừa bán lời chưa kịp vào tiếp.. khoảng gần trưa đến chiều qua đang canh. đi đón con cái nó lên không ngừng nghỉ cho mình có cơ hội vào mã nào luôn :D. gio thì hết giám vào giá này rồi.

Các bác cho ý kiến nên bán hết alt coin lấy btc rồi chuyển qua usdt trữ trú bão ko, lên ghê quá

Đang ăn ngon lành cành đào từ hôm kia từ lúc 2640 đến khoảng 2750 giò đó (Mua vào bán ra) em không ôm dài hạn.

Em đang tiếc đứt ruột nè bác vừa bán lời chưa kịp vào tiếp.. khoảng gần trưa đến chiều qua đang canh. đi đón con cái nó lên không ngừng nghỉ cho mình có cơ hội vào mã nào luôn :D. gio thì hết giám vào giá này rồi.
Chờ lên $3k5 bán ra kiếm lại ít, bù lại những tổn thất từ sàn BTC-E.

Các bác cho ý kiến nên bán hết alt coin lấy btc rồi chuyển qua usdt trữ trú bão ko, lên ghê quá

Tìm cách mà bán ra $ đi bác. hạn chế tối thiểu Changer.

Đừng tưởng dễ bác ơi :D ATL hả bán cho ai? changer sang BTC lúc này thì mất khá nhiều. chưa kể nhỡ may vừa changer sang BTC nó rớt là bác lại mất thêm.

Rất khó vì bác đang không giữ BTC. Cách tốt nhất là tìm anh em cần mua ALT nào giá tốt bán thẳng lấy $ Vì lúc này từ BTC đến ATL đều đang có giá đỉnh của đỉnh :D

Em cũng rất thích ôm Atl nhưng nhiều lúc cần bán lấy $ trú mua ngay thì lại gặp khó khắn
Nên giờ em chỉ chơi mã nào có giao dịch cả USDT. trừ thằng nào ngon lắm thì trích riêng 1 khoản ôm riêng thôi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,416
169,763
Latest member
lenhhosung37

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom