• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

nếu là holder thì thời điểm này múc mạnh vài con bé bé giá rẻ là ngon. còn nếu là trader hoặc surfer thì thiết nghĩ nên chờ thời :(

ai bắt đc đáy thì tha hồ kiếm tiền (DOGE)

Các bác mua bitcoin ở trang nào thế, em thấy thằng Remitano cũng cắt cổ mà thằng sàn tiền ảo cũng cắt cổ của em rồi :(

Các bác mua bitcoin ở trang nào thế, em thấy thằng Remitano cũng cắt cổ mà thằng sàn tiền ảo cũng cắt cổ của em rồi :(
thằng sta là cái gì mà đại diện truyền thông của bọn remitano mà . heee, 2 thằng cứa cổ như nhau thôi

thằng sta là cái gì mà đại diện truyền thông của bọn remitano mà . heee, 2 thằng cứa cổ như nhau thôi
Thế mua ở đâu được bác.

NMC bên cạnh sàn GD tại btc-e không có ai chấp nhận nó trên một cộng đồng lớn, nó theo giá btc, nếu btc tăng đến 3000 thì bạn có thể mong đợi bất cứ điều gì từ nmc? $5?
Hồi lại chút rồi . Không biết có chuẩn bị cho đợt xml tiếp theo không nữa, thật khó để dự đoán hay phân tích vào lúc này

mua btce hay ÚSDT nạp vào sàn rồi mua BTC

sao cứ phải tiền VNĐ mua bitcoin liền làm gì
Chuẩn men:D

nghi ngờ tung hứng cho nhau vì thấy chỉ khác giao diện

chưa chuẩn vì những con cờ hó ex luôn tăng rate theo tỷ giá btce trên trời hơn 26k 1 btce vl
nhưng chắc chắn chuẩn là sẽ rẻ hơn trên remi và sta

NVC kìa ae ơi, PUMP PUMP

nên, con NMC namecoin chỉ có 1 vài sàn thêm vào nên ít tiền lắm, chuyển qua litecoin là hợp lý. con đó chỉ lướt ngắt hạn kiếm chút đỉnh, chứ ôm lâu dài xuống $1 là có ngày ra đường.
bác có lỗ tg nmc ko ? chứ e zô nmc , nvc lẫn ppc đều sml cả có mỗi tg ltc là còn khả wan :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom