Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

thời điểm này tốt nhất là giữ USD, btc sẽ tụt về 2100$

hi mọi người.
làm ơn cho mình hỏi là lỡ ôm NMC ở sàn btc-e
mình lỡ ôm giờ hiện lỗ đến vài k sml nên hỏi
là bán lỗ hay là nên giữ vì thấy nó theo giá btc
1. giữ NMC chờ bitcoin lên giá lại
2. bán lỗ vốn sau đó mua litecoin
thank all - cảm ơn các bác ạ
bác ôm giá bao nhiêu mà lỗ kinh vậy

hi mọi người.
lời khuyên cho ban là bán hết đổi ra vnd rồi nghỉ cái này đi, chơi cái này mà bạn dựa vào phán đoán của người khác thì chỉ có may mắn lắm bạn mới win thôi

hi mọi người.

Theo riêng mình thì bạn nên ngâm giữ lại vì btc tới cuối năm có thể lên 3k và nmc trong lịch sử quá khứ của nó năm 2013 đã từng lên 5$ . Còn ltc thì quá khứ nó cao nhất ở 48$ mà nó cũng đã lên hơn 49$ rồi nên khả năng tụt ^_^ . Cùng lên $ như nhau nhưng coin giá trị thấp hơn sẽ có lời nhiều hơn . Ltc giá trị cao gấp 14 lần nmc nên nếu nmc lên 1$ sẽ tương đương ltc lên 14$ nhé :)) Nên khả năng nmc lên 4$ có cơ hội cao hơn là chờ ltc lên 56$^_^:D:D

btc gục khi đang ở ngưỡng nhậy cảm hôm qua có nói --> nhún 1 bước để tiếp tục tiến xa hơn he ^^

View attachment 98607
Chào bác bi04 lâu rồinmoies thấy bác
Phải phải năng đưa ra nhận định để Cho ae tham khảo nhé.
Bác cho nhận định về các cion ở sàn BTCE sắp tới sẽ diễn biến ra sao?

đang ôm NMC lúc 3.34 bên sàn btce bạn có thông tin gì về namecoin này ko? down quá sml với bitcoin down thì kéo theo allcoin cả lũ, đọc thông báo ở đâu, em lỗ vài k rồi. sml huuhu xem thông tin ở đâu?
vào chuẩn bị chốt lãi kìa

ồ cảm ơn bạn đã rep, hien minh đã mua toàn bộ tai khoản vào con NMC thấy con đó ít tiền nhất. Hiện tại còn lỗ trên 85tr do ETH nếu con NMC này lên khoản 5.x thì em mới gỡ lại vốn ngày 15/06/2017 vừa rồi, mà ETH giờ này vẫn lẹc đẹt. chán. ko biết là có khả thi ko. mà hôm qua, lúc tối ngày 24/06 bít rớt cả nùi coin rác rớt theo tận đáy. nay đã có lên lại. chỉ hy vọng 1 điều là nó lên 5.2 là gỡ vốn 100% theo tradingview thì lên 3.8 xong đến 4.2 là hết wat nhưng theo tới cùng. ... @@ nếu biết trước thì ai cũng giàu ko cần đi làm nhỉ. nhưng chỉ biết hy vọng thôi. em lỗ quá, hiện còn 9 xác là 85tr mới huề vốn vụ con ETH chết tiệt.
https://btc-e.com/exchange/nmc_usd

Có lên có xuống có thua rồi sẽ có thắng cứ tự tin lên bạn dù cho trong ngắn hạn thì đó cũng là mức khó, nói chung đừng có hoang mang lại thua thêm đấy. Nếu có cái tâm lý gỡ lại thật nhanh thì nên dẹp nó đi, vì càng như thế thì sẽ thua càng nhanh. Chúc bạn thành công ! :D

ồ cảm ơn bạn đã rep, hien minh đã mua toàn bộ tai khoản vào con NMC thấy con đó ít tiền nhất. Hiện tại còn lỗ trên 85tr do ETH nếu con NMC này lên khoản 5.x thì em mới gỡ lại vốn ngày 15/06/2017 vừa rồi, mà ETH giờ này vẫn lẹc đẹt. chán. ko biết là có khả thi ko. mà hôm qua, lúc tối ngày 24/06 bít rớt cả nùi coin rác rớt theo tận đáy. nay đã có lên lại. chỉ hy vọng 1 điều là nó lên 5.2 là gỡ vốn 100% theo tradingview thì lên 3.8 xong đến 4.2 là hết wat nhưng theo tới cùng. ... @@ nếu biết trước thì ai cũng giàu ko cần đi làm nhỉ. nhưng chỉ biết hy vọng thôi. em lỗ quá, hiện còn 9 xác là 85tr mới huề vốn vụ con ETH chết tiệt.
bittrex ko có NMC để đú theo cậu cho vui

Bác mạnh tay thế.
Bác nhiều vốn ôm lâu dài thì cũng ko tới nổi.
Biết đâu cuối năm bác thành tỉ phú thì sao. :) lúc ấy nhớ tới com này của tớ nhé, keke, Tớ ôm PPC Nó ít nhất sàn Btc-e. Đợi lên tí nữa chốt lời thôi. ôm mấy thằng bé sợ quá. Đợi eth xuống <300 ôm vậy cho đỡ mệt

hi mọi người.

Nếu không phải tiền vay mượn thì chơi nhây cứ để đó lãi mới bán. Đã lỗ mà trade theo xu thế ăn phí sàn cũng chết.
Chả có kinh nghiệm gì ngoài chơi nhây chơi thật lầy
Cũng đang ôm ít ETH mặc sự đời, vẫn đi lao động kiếm cơm thôi

ETH lên cao tít như vậy là vì trader rất cần ETH để mua assets token ở giai đoạn crowdsale, coin trên trang liqui hầu hết toàn là assets của ETH và hiện tại quả bóng ETH đang xì

Giảm nát quá :D thôi đi ngủ

Đang all in gnt và để sell ở 23.3,mong lúc dậy có tí cháo để húp...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week