Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

UPDATE! 1-2 ngày nữa lại xoay trục 420 thôi :D
Last Price: 403.851 USD
Low: 393.996 USD
High: 412 USD

Volume: 8147 BTC / 3282937 USD
Server Time: 06.03.16 08:51

A đang xoay trục quanh 400 nên C có thể sẽ là 386 mà cũng có thể là 413 ^^

Cách trade của BTC khác hoàn toàn với cách trade forex. Không có vùng, có fibonaci, double top, double trap, dấu hiệu tam giác... gì cả. Mấy khái niệm đó không áp dụng cho bitcoin, nếu thích thì cứ áp dụng. Đây là sân chơi có kẻ mua mới có kẻ bán. Nó có 1 định luật "mơ hồ" kiểu như định luật bảo toàn vốn và số lượng.
Trong lúc ai cũng nghĩ buy thì mình lại sell mới là vi diệu chứ. Hehe
mỗi người có mỗi cách tiếp nhận riêng và tôi thành thật cám ơn lời khuyên chân thành của bác ....... tôi đang trông chờ em nó lên 519 trong tháng này . lệnh mua chờ ở vùng 401 đến 406 đã vào lệnh rồi .hãy đợi em nó đi đến đâu sau tháng 3 này nhé

mỗi người có mỗi cách tiếp nhận riêng và tôi thành thật cám ơn lời khuyên chân thành của bác ....... tôi đang trông chờ em nó lên 519 trong tháng này . lệnh mua chờ ở vùng 401 đến 406 đã vào lệnh rồi .hãy đợi em nó đi đến đâu sau tháng 3 này nhé
Mình cũng nghĩ cuối tháng này sẽ lên trên 500 :D

Cám ơn bác. Nếu ko lên được 519 trong tháng này thì đừng nao núng, nó cũng sẽ lên vào 1-2 tháng sau đó.

tháng 4 - 5 dự là có nhiều bão :rolleyes:
Yes mình cũng nghĩ sẽ có cơn bão nào đó. Nghe đâu 2 ngày nữa có bão, cơn bão mùng 8-3. Nghe đâu đài khí tượng thủy văn trung ương nói rằng nó sẽ quét sạch nhẵn túi của đàn ông chúng ta.
Cách phòng tránh là giả lơ, giả câm, giả điếc, đi đâu đó thật xa để chơi... thậm chí giả điên cũng được. Cơn bão này kinh khủng lắm

btc vừa rớt về 394 thiệt, mình đặt lệnh bắt đáy ở đó từ trước và lại ăn , sau đó treo lệnh sell all ở 402 khớp sạch bách ^^

khả năng A mới sẽ loanh quanh vùng 398 --> mình lại đặt lệnh mua mới ở vùng 385 ồi ^^

Last Price: 400 USD
Low: 393.996 USD
High: 420.95 USD
Volume: 10347 BTC / 4210327 USD
Server Time: 05.03.16 20:46
Chúc mừng bác. Mình đã bi quan rồi.
Thị trường chuyển động nhanh nên bác vớt đáy ở mức 2 rồi kiếm lời được là quá tốt rồi

Đúng là không biết đâu mà lần, bán lỗ 2 lần, rốt cuộc h nó lại lên o_Oo_O:confused:
Giờ giá 414.48 kìa. Sao ko bán, btce đang hưng phấn quá.

Yes mình cũng nghĩ sẽ có cơn bão nào đó. Nghe đâu 2 ngày nữa có bão, cơn bão mùng 8-3. Nghe đâu đài khí tượng thủy văn trung ương nói rằng nó sẽ quét sạch nhẵn túi của đàn ông chúng ta.
Cách phòng tránh là giả lơ, giả câm, giả điếc, đi đâu đó thật xa để chơi... thậm chí giả điên cũng được. Cơn bão này kinh khủng lắm
làm gì để mấy chục nghìn cf và còn tiền mua đứa đóa hoa tặng người yêu ...... còn con cưng btc nó xuống nhanh thì mong nó chạy lên nhanh vì lực thị trường dạo này em nó như sóng đang nổi dần .mong bão 8-3 tuần này xong em cứ nổi hứng cho em nhờ bác ah

Vừa hốt 1 btc :D hy vọng nó lên 420 theo công thức bác candy. Mà mấy bác cho em hỏi sàn btc fee trade mỗi lần mua bán là bao nhiêu vậy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,382
172,482
Latest member
chiropractic

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom