Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

cái đó thì méo biết đâu bác. Như ông trên nói. Cứ đợi mãi thì chẳng biết đâu mà lần.
:D. tôi chui vô đầu lúc nó 91.
Sau đó thấy nó giảm 87 t đôn thêm vào nữa. và giờ nó 160. lúc chiều nó 180 lận mà t ko bán.
Vì t ôm ngủ đông lâu dài mà. :D
ETH BTC ko bao giờ có đáy. Các bác nhớ là vậy. 2 anh đại mà :p
Đang mơ cho em nó lên 200. :rolleyes:
mơ 3 -400 chứ 200 chi bác, 200 là chuyện chắc chắn rồi cần j mơ :D

chờ giá tốt để nhảy vào nghĩa là đợi nó giảm rồi mới mua hả bác? giờ k nên mua à?
bây giờ là thời điểm mọi người mua giá 1x,2x chờ chốt lời vào con ETH , nếu bác nghĩ nó lên 300-350 thì nhảy vào còn nghĩ nó chỉ lên tầm 200 hoặc hơn tý thì nghỉ :oops:

DSH đang tăng tốc kinh quá

Last: 125.17164 USD 22.51%
Low: 96.12731 USD
High: 126 USD

Volume: 34005 DSH / 3637492 USD
Server Time: 22.05.17 17:41

nói ko phải chửi chuk, đờmờ btc. con bitch :mad:

ltc trên 100 xu mới bán, lướt thả ga gia tăng nó lên... tổng chào.:)

btc,eth lên ác wa, coinbase bảo trì luôn r, dash có gì hot mà lên gần 50$ trong vài giờ

mơ 3 -400 chứ 200 chi bác, 200 là chuyện chắc chắn rồi cần j mơ :D
để nó thông cái tường 200 đã bác.
Sàn BTC-E vẫn nhấp nháy 17x. Liếm nhẹ 18x rồi. Dự là mờ mờ sáng nay thông 200. Em mơ như thế. :D
Mơ cuối năm lên $400 - $500 là ổn :rolleyes:

Chúng ta là liên minh

The new members of EEA include Access, Adapt Forward, Alchemy Limited, AlphaPoint, Antony Welfare, Aquarius Capital Management, AutoBoard Systems, Axcent LLC, Bancor, BigchainDB, Blk Technologies, Blockchain Hub Limited, BlockCypher, Brian Ray, Broadridge, CareChain, CCA, Clause, Clearmatics Technologies, Clozer Technologies, CoinFund, Coinplug, ConsenLabs, Consensus Base, Couger, CryptoMKT, CYPHA GmbH, Dapps.ai, Datarella, DeliverThat, De Cooperatieve Rabobank U.A, Deloitte, The Depository Trust & Clearing Corporation (DTCC), DigixGlobal, Dinosaur Dog, ElectricChain, Elevondata Labs Inc., Etherisc, Fundacion CTIC Centro Tecnologico, Gem, Global Consent Limited, Global Trade Guardian - LexEcon Consulting Group, Hashed Health, Hijro, Illinois Department of Financial and Professional Regulation, Infosys, InGauge Trading Technologies Inc., Ian Pilon, Infrachain Asbl, Intelligent’er Re’Development, ING, iPaynow, Jiangsu Huaxin Blockchain Research Institute, Kaula, Ledger, Libra, Melonport, Merck KGaA, Darmstadt, Germany, MME, Mitsubishi UFJ Financial Group, Model Communities Association, Musicoin, National Bank of Canada, Noah Perius, Nordic Alliance, NXN, Parkview Ventures, Qingxin Technology, Red Chalk Group, Samsung SDS, San Francisco Stock Exchange, Smart Contract Japan, SmartU Electronics Trading L.L.C, State Street Emerging Technologies Center, Synechron, Taishin Financial Holdings, Taiwan FinTech Association, Tecnalia Research & Innovation, Toyota Research Institute, TraderLynk Ltd, Trust Stamp, UNLP, Utocat, Vanbex Group, Wall Street Blockchain Alliance, and Zerocoin Electric Coin Company.

Giao dịch các coin khác ngoài sàn btce thì các bác chọn sàn nào? ko fai verify cho trading nhỏ và nạp rút thuận tiện. Như polo mình thấy usdT chỉ giữ đó thôi chứ ko rút về local thuận tiện như btcecode dc. Bác nào có kinh nghiệm thì chia sẻ. Cho cái link cũng được

nói ko phải chửi chuk, đờmờ btc. con bitch :mad:

ltc trên 100 xu mới bán, lướt thả ga gia tăng nó lên... tổng chào.:)

Mình cũng rứa, LTC phải nhoi lên $120 mới bán. Đợi thì đợi cũng 4 năm rồi, giờ đợi thêm cũng ko thành vấn đề

Con LTC san BTC-e này bắt đầu hồi phục rồi đó anh em có tiền đổ vào là ăn. Trong vòng 3-4 hôm nữa sẽ lên khoản 35-36 mà xem

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,354
170,481
Latest member
Hinata7

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom