Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Hai ngày trước mình có nhận một ít satoshi vào coinbase. Mà chờ gần 2 ngày pending xong nó huỷ transaction luôn nên chả nhận được, giờ có cách nào để lấy lại được không mấy bác :oops:

Nếu thị trường chuyển động nhanh thì nó mới đến đó, nếu không thì giá cũng chỉ tới mức 435 rồi về lại.

Nhận định giá sẽ theo hướng tăng. Khả năng sẽ đạt 433+14 =447 trong vòng 48h nữa và sẽ duy trì mức giá 440-447 trogn suốt tuần này. Sau đó giá sẽ có sự điều chỉnh giảm, giảm tới mức có thể về dưới 400 trong tháng 3 này. Bởi một số nguyên nhân chủ quan và khách quan.

Cách nhận biết:
1. Xem giá BTCe/VNĐ ở sàn vmxonline.com hễ giá BTC sắp có biến động lớn thì sàn này sẽ có sự điều chỉnh trước (trước vài giờ và thường là tăng giá). Đây là sự ngẫu nhiên, có thể ban quản trị site này cũng éo biết đâu.
2. Theo dõi ông Trium Donald ở trên Tivi hay báo chí, hễ thấy ông thắng ở các cuộc bỏ phiếu thuộc bang nào thì giá bitcoin sẽ đi ngược lại với sự thắng lợi của lão ấy. Lão này dislike bitcoin.
3. Một dấu hiệu nữa là có 1 thiết bị minner bitcoin được phát triển bởi Ấn Độ giúp cho pròfit của thợ mỏ tăng lên 30%. Điều này sẽ làm cho giá BTC giảm tí để bù vào.
4. Một dấu hiệu nữa mình để riêng cho mình.

Mấy bác muốn chơi thì để ý mấy cái đó cho dễ, đừng nghe ai phân tích hết á. Nhất là bọn Tây lông, bọn này nhảm shit hơn cả dân trẻ trâu ở xóm mình nữa. Khi bạn giỏi Tiếng Anh sẽ thấy bọn nó phân tích nhảm hết cỡ nói. Đừng tin bọn nó.

Nhân tiện đầu tuần mình có nhận định riêng thôi, lưu ý đó không phải là sự khuyến khích các bạn đi theo nhé.

Nhận định xu hướng thị trường đúng cmnr tuy nhiên giá đạt đỉnh và thời gian đạt đỉnh không như mong đợi. Chắc thiếu Viagara nên không đạt đỉnh 447 mà nó chỉ đạt 440 mà thôi. Hơn nữa thời gian đạt đỉnh cũng sớm nữa, chắc là mới ốm dậy.
Tuy nhiên giá BTC đúng là duy trì 1 thời gian ở mức 433-434 ( không duy trì mức 440-447 như dự đoán). Sau đó nó lao xuống đáy 419 ( rơi vào đúng đáy theo công thức candylop).

Lần này lỗi nhịp cmnr, tuy ko đem lại lợi nhuận như kỳ vọng nhưng không gây lỗ. Ta lại chờ dịp khác vậy.

Theo công thức candylop, mỗi khi bạn bắt được đáy hoặc đỉnh thì lúc nào cũng kiếm được 5-7$ hết. Vào được 419.xxx thì treo bán ngay giá 425-427 dễ dàng

Liên lạc với admin
Hai ngày trước mình có nhận một ít satoshi vào coinbase. Mà chờ gần 2 ngày pending xong nó huỷ transaction luôn nên chả nhận được, giờ có cách nào để lấy lại được không mấy bác :oops:

Thanks bác, đã contact nhưng vẫn chưa thấy rep. Khổ cái là transaction pending bị hủy nên chả xem được cái mã tx giao dịch, chả biết có đòi lại được không :oops:
Chắc là không.

Cái tình trạng transaction là do hệ thống thanh toán của admin xử lý. Họ xử lý qua kế toán, bằng tay hoặc tự động, thanh toán bằng btc, pm, paypal... gì là tùy họ và tùy bạn. Cái này không liên quan gì tới bitcoin cả. Khi bạn có tx thì bitcoin chắc chắn sẽ tới ví của bạn.

Hehe nó ko chạy bậy đâu bạn. Lý do bạn gặp phải là do chế độ hiển thị trên web của nó bị chậm hơn thực tế tới 2 phút. Cái mà bạn đang nhìn thấy trên màn hình của btc-e.com là kết quả của 2 phút trước lận. Hihi
Bạn nên mở thêm cái này nữa cho nó real time https://bitcoinwisdom.com/markets/btce/btcusd

P/s vẫn bảo lưu quan điểm giá xuống trong vòng 48 tiếng nữa. Nhưng mức A vẫn khó xác định bởi vì biên độ dao động là 428 và 432. Chẳng biết nên chọn là 428 hay 430(trung bình cộng) hay 432 nữa
cái link bác đưa xem như nào vậy bác :) em méo hiểu

nghèo không có tiền chơi to như các bác :), nhưng mà vấn đề ấy không liên quan, mình đang đề cập là cứ mua là rớt giá,....không biết có thần giao cách cảm không,

Cứ kệ nó bác ơi
Cứ làm nhiều, thua nhiều thì thêm được kinh nguyệt nhiều.
Như em bỏ vào đó 1 số vốn nhất định và cứ trade nhiều cho quen, ko quan trọng giá lên xuống mà quan trọng kết quả cuối cùng thu về bao nhiêu
Xuống thì đánh xuống mà lên thì đánh lên bắt nhịp dần :D

Cứ kệ nó bác ơi
Như em bỏ vào đó 1 số vốn nhất định và cứ trade nhiều cho quen, ko quan trọng giá lên xuống mà quan trọng kết quả cuối cùng thu về bao nhiêu

Đúng vậy mod, không quan trọng giá lên hay xuống mà quan trọng là thu về bao nhiêu. Lên thì đánh lên, xuống thì đánh xuống.
Mấy thím nên đổi cách tư duy trade đi. Trade như mod vậy đó.

Cứ kệ nó bác ơi
Kinh nghiệm từ Paidverts cổ phiếu lên hay xuống đều chiến hết

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,380
172,482
Latest member
weishao

Most discussed of week

Most discussed of week