• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

hú hồn str, e ôm ở 2160 sau nó tụt xuống 16xx mà muốn đái ra máu :v
may đặt lệnh trước 2290 bán luôn, nó pump lên 2300 đúng 3s thế là bay lãi đc tý :D

lục lại còn sót 15k STR, ai mua ko

thời gian này nên tranh thủ ngâm cứu, lọc, đọc, tự đào ra thông tin đáng tin cậy cho riêng mình, mọi thứ được chia sẻ từ bất cứ nguồn nào ko chính thức cũng chỉ THAM KHẢO (ví dụ 4rum đây:p) , chắc chắn sẽ khó khăn hơn nhưng hãy biết giữ cái đầu bình tĩnh, lạnh lùng như 1 cầu thủ chuẩn bị kết liễu đối thủ. Ko nhẹ dạ tin tưởng những j giúp đỡ một cách quá dễ dàng, biết chịu trách nhiệm cho những j mình làm (cấm đổ thừa :rolleyes:), ak nhớ bảo vệ thông tin tk, sdt, ổ cứng cho đàng hoàng. Sắp tới sẽ có nhiều thứ mọc lên như nấm như... à mà thôi. Nói dài như thơ văn mấy bác đọc vô nghĩa lắm.

Ps: "Chiêu thức là chết, người là sống" - Kim D. :D

Dự là từ h đến cuối tuần sẽ có đổ máu allcoin sau 1 time tăng giá,BTC chắc sắp vượt mức 2k rồi :(:(:(

xác định dài hạn luôn, tắt máy đi ngủ....vào 3k3
Lo sợ nhất là giống thằng ark, lên đc đỉnh cái rồi xuống im bặt tới tận bây h ko ngóc cái đầu lên nổi, pivx cũng vậy
Ko biết phải ngâm vốn tới tận khi nào đây :(

Lo sợ nhất là giống thằng ark, lên đc đỉnh cái rồi xuống im bặt tới tận bây h ko ngóc cái đầu lên nổi, pivx cũng vậy
Ko biết phải ngâm vốn tới tận khi nào đây :(
bác ôm 100% tài khoản với nó à....mấy pro dạy em câu này: đừng bỏ hết trứng vào chung 1 rỗ

bác ôm 100% tài khoản với nó à....mấy pro dạy em câu này: đừng bỏ hết trứng vào chung 1 rỗ
Bỏ hết vào mình kiếm đc 1 bit từ nó, và h bỏ hết vào cũng mất 1 bit từ nó, thật đời đúng là dm
H coin nào cũng đồng loạt giảm mạnh, vào thấy toàn màu đỏ với đỏ, thật ko biết mấy tuần nữa, hay mấy tháng nữa nó tăng lại đây, nhìn lịch sử của thằng stellar là thấy ớn, ko hề tăng từ năm 2015 cho tới tận tháng 5/2017 này nó mới bứt phá, rất lo ngại rằng nó lại sẽ như quá khứ 1 lần nữa, im lìm suốt hơn 2 năm

sml toàn tập

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom