Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

những coin nào trong list đó mà nó chỉ có trên sàn polo thì về mo hết

mình là thánh coin nhưng mà coin card rùi, ôm con hàng nào là đỏ con hàng đó, xả cái là nó tăng, douma hạ viện nga :'(

Bác nào ôm trong List này ngon gòi, hôm qua còn thấy MYR 100 giờ còn 30 :D

Bác nào ôm trong List này ngon gòi, hôm qua còn thấy MYR 100 giờ còn 30 :D
Những coin nằm trong danh sách này khó có hi vọng toả sáng lắm. Mình nhớ ngày xưa có 1 coin là Silk (LSK) cũng bị polo đuổi và rất thê thảm. Đến mãi sau này nó phải swap sang coin mới là Sequence (SEQ). Đồng hành với Sequence (SEQ) là Dynamic (DYN) mà ngày trước dự định là DarkSilk (DLSK)

Đây là danh sách những coin đã bị polo delisted, các bạn ko nên khi đầu tư nhiều vào những coin này:

UTIL, DNS, SHOPX, VOOT, NTX, LOL, NAS, EBT, MON, KEY, DRKC, AEON, AUR, CRYPT, PMC, BLU.
BALLS, CINNI, CNOTE, GDN, GML, MMXIV, MRS, NRS, SRCC, TAC, WOLF
ACH, FRAC, GOLD, ULTC, XAP, LTBC, SQL, (***) and SSD
ABY, ADN, BITUSD, CNMT, DAO, DSH, FIBRE, FLT, GAP, GRS, HYP, IFC, LQD, MCN
MINT, MMC, MNTA, PIGGY, PTS, SILK, SWARM, WDC, XC, XCR, XPB, XUSD, YACC
MMNXT, BITCNY, NBT, DIEM, LTBC, RDD, XST, XCN, XDN, SYNC, CGA, GEO, BLOCK, 1CR

On May 2, 2017, the following will be delisted:
BBR, BITS, C2, CURE, HZ, IOC, MYR, NOBL, NSR, QBK, QORA, QTL, RBY, SDC, UNITY, VOX, XMG

Last edited:
tình hình có j mới ko các bác

LTC double giá chủ yếu do tin đồn về SegWit. Giờ SegWit có vẻ ko thành công, đội ngũ Dev thì cũng ko ủng hộ lắm.
Nên việc LTC về lại giá cũ mốc 4-5$ là hoàn toàn có thể xảy ra

P/S : Thời điểm này các AltCoin được bơm vốn rất mạnh, nhìn tổng vốn hóa thị trường bên CoinMarketCap tăng lên từng ngày là thấy rõ, nên chăm chú đi tìm altcoin tiềm năng tốt đầu cơ sẽ tốt hơn, ăn bằng lần là điều bình thường

LTC double giá chủ yếu do tin đồn về SegWit. Giờ SegWit có vẻ ko thành công, đội ngũ Dev thì cũng ko ủng hộ lắm.
Nên việc LTC về lại giá cũ mốc 4-5$ là hoàn toàn có thể xảy ra

P/S : Thời điểm này các AltCoin được bơm vốn rất mạnh, nhìn tổng vốn hóa thị trường bên CoinMarketCap tăng lên từng ngày là thấy rõ, nên chăm chú đi tìm altcoin tiềm năng tốt đầu cơ sẽ tốt hơn, ăn bằng lần là điều bình thường
Có coin gì đang hấp dẫn ko bác

Sáng nay tốt ngày hay sao dump quá tuột tuần luôn :eek::eek::eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week