Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Má ơi tức quá, pivx dump mạnh xuống còn 50k, nếu mà sell rate 96k và mua tại rate 50k này rồi chờ nó pump lên lại thì tuyệt vời quá rồi, tiếc quá ôm hết sạch tiền rate 83k cmnr :((((, h ngồi nhìn nó lao dốc ko làm đc gì :(

nó đặt lệnh 9$ thì thằng đặt lệnh mua 9$ sẽ mua đc chứ k phải bác nhé, mà chỉ có mấy thằng xỉn mới bán giá thấp khi mà có người mua giá cao hơn thôi =)))). Hôm bữa e xỉn cũng quất phát :D:D
mua 10$ nhá, nếu nó bán số lượng nhiều hơn thằng 10$ thì những thằng sau tiếp tục đc mua

Má ơi tức quá, pivx dump mạnh xuống còn 50k, nếu mà sell rate 96k và mua tại rate 50k này rồi chờ nó pump lên lại thì tuyệt vời quá rồi, tiếc quá ôm hết sạch tiền rate 83k cmnr :((((, h ngồi nhìn nó lao dốc ko làm đc gì :(
biết trước thì ai cũng nhà lầu xe hơi rồi

Giờ thì đã dump xuống mức 60k và dao động ổn định quanh vùng này
Ko biết khi nào nó mới pump lại đc mốc 96k đây :(

Có pro nào cho mình hỏi chút giờ muốn mua tích ít BIT kiếm chút lãi mua vào tầm nay ổn chưa? Thấy giá ở Remitano giờ là 25,099,563 VND

Có pro nào cho mình hỏi chút giờ muốn mua tích ít BIT kiếm chút lãi mua vào tầm nay ổn chưa? Thấy giá ở Remitano giờ là 25,099,563 VND
Mua đi, chỗ đó uy tín và giá rẻ nhất trị trường rồi.

ib mình chỉ cho rẻ hơn sàn remitano nhiều nhé :))

tầm đầu tháng 4 là hard fork mà bác

có hard thì sớm nhất là cũng phải năm sau vì hiện tại mà hard đồng nghĩa toàn hệ thống chạy bằng bitcoin sẽ đóng băng trong vài tháng

giờ có nên ôm btc không các bác :oops:

giờ có nên ôm btc không các bác :oops:
ôm mạnh đi bác.. btc ko rớt thêm đâu.. h đáy rồi.. ôm mạnh vào

Gio

Giờ ôm eth đi bác
eth thấy mấy hôm nay nó cũng lưng chừng, không biết theo đường nào
ôm mạnh đi bác.. btc ko rớt thêm đâu.. h đáy rồi.. ôm mạnh vào
đang theo 10btc :mad::mad::mad:. khô máu luôn bác:p:p

Ôm mạnh vào, cùng lắm xuống thêm 300 giá nữa chứ mấy :D:D:D

ôm thằng ppc giờ nó giảm hơn nửa, nhọ thật :oops::oops:
Nhọ nhỉ NVC vs PPC đứng giá lâu quá éo lên mà toàn down có mỗi DSH thj ổn định nhọ quá!

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,751
170,837
Latest member
thehunguk

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom