Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

ltc thì tuổi gì bác :)...china mà k bơm cho nó nhúc nhích tí có khi h ra khỏi sàn rồi! :D

xét theo độ tuổi thì ltc gần đầy 6t, btc hơn 8t, xét theo tông ti thì ltc đệ btc và cùng là ông trẻ gần tất cả các altcoins và shytcoins hiện h. crypto-coins nào mà chả dc bơm, lũ cá voi thích cho 1 coin die r clone lại xào típ thì cũng đơn giản lắm, cho nên coin nào cũng là gold mà cũng đồng thời là trash (tuỳ đối tượng cảm nhận từng thời điểm) , tự phán đoán và đưa ra kỳ vọng dựa trên 1 mớ infos mới là điều thú vị của cryptos, ví dụ mình bảo pivx sẽ lên top ten giữa năm nay ai tin ko? hay coin j sắp lên vũ trụ và thay thế or bổ sung cho btc ai tin ko? chắc chắn ko, tất cả là kỳ vọng của cá nhân thôi. Liếc xem cho zui thì đc còn đừng làm y theo thông tin quá khứ.

Ps: típ tục hút thêm nxs, ltc cất :cool:

xét theo độ tuổi thì ltc gần đầy 6t, btc hơn 8t, xét theo tông ti thì ltc đệ btc và cùng là ông trẻ gần tất cả các altcoins và shytcoins hiện h. crypto-coins nào mà chả dc bơm, lũ cá voi thích cho 1 coin die r clone lại xào típ thì cũng đơn giản lắm, cho nên coin nào cũng là gold mà cũng đồng thời là trash (tuỳ đối tượng cảm nhận từng thời điểm) , tự phán đoán và đưa ra kỳ vọng dựa trên 1 mớ infos mới là điều thú vị của cryptos, ví dụ mình bảo pivx sẽ lên top ten giữa năm nay ai tin ko? hay coin j sắp lên vũ trụ và thay thế or bổ sung cho btc ai tin ko? chắc chắn ko, tất cả là kỳ vọng của cá nhân thôi. Liếc xem cho zui thì đc còn đừng làm y theo thông tin quá khứ.

Ps: típ tục hút thêm nxs, ltc cất :cool:
Chuẩn rồi.thằng ltc thì nó ổn định hơn tất cả coin khác.Các coin khác nó ko phải quy đổi từ tiền điện và máy móc ra giá trị thật của coin mà nó phụ thuộc 99% vào mấy cha đầu cơ.

Onecoin dạo này thế nào rồi các cụ ? ^^

Giơ Dash mà sụt hầm một phát quay về khoảng 10-20 như trc thì khối anh em ra đê

Cần gì 10-20 bác, giá 40 là lắm anh ra đê rồi đấy, cả đống bị hố ở 50 - 57. Nên giờ lên rất là khó trong khi bit nó cũng muốn lên :D:D:D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,487
171,535
Latest member
longsonic200

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back