• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

muốn chuyển nhanh thì gởi bằng địa chỉ email sẽ nhanh trong nốt nhạc.

Biên độ giao đông btc kinh quá

Nếu tối qua mua vào 1 btc tối nay bán đi cũng ăn đủ bằng mấy ngày công đi làm @@

Ảo tung cả chảo

bây h thì ko ai dự đoán nổi đỉnh thời gian này r, h nó có lên 2-3k cũng ngáp. Mấy đứa bạn từng được mình tư vấn hồi cuối năm ngoái chắc h ăn khẵm, hi vọng nó nnớ đến mình :oops:

Last Price: 1063 USD
Low: 980.8 USD
High: 1067.77 USD

Volume: 8863 BTC / 9086172 USD
Server Time: 04.01.17 19:59

Ps: 2017 dự 1-2 coin tiềm năng bùng nổ giống eth. The next web is coming

Last edited:
hi vọng ltc sắp tới có bất ngờ lớn, ko tin nổi hơn cả năm h nó gần như sideway:eek:

Thôi cứ đặt lệnh 1k2 rồi đi ngủ :D. Sáng mai tỉnh dậy mà khớp lệnh thì đúng là quỳ với btc.
Biên độ giao động sideway mà toàn mấy chục xu. Giờ ko ai có thể đoán được đỉnh nữa rồi :oops:

chuẩn bị phá đỉnh cũ năm 2014 :(

chuẩn bị phá đỉnh cũ năm 2014 :(
đỉnh cũ hình như 1200 nhỉ? vậy houbi phá r kìa. Mấy bác tay to, locthien, xuân tóc đỏ j đó im re nhỉ, chắc ăn lắm lắm đây, nên từ thiện hay event bớt đi thôi. hehe :p

Ps: Chúng ta đang đứng giữa thời khắc lịch sử... :confused:

đỉnh cũ hình như 1200 nhỉ? vậy houbi phá r kìa. Mấy bác tay to, locthien, xuân tóc đỏ j đó im re nhỉ, chắc ăn lắm lắm đây, nên từ thiện hay event bớt đi thôi. hehe :p

Ps: Chúng ta đang đứng giữa thời khắc lịch sử... :confused:

Vãi thật. sàn houbi giờ lệch với sàn btc-e trên 100 xu :D. Đúng là thời khắc lịch cmn sử thật :rolleyes:

Vãi thật. sàn houbi giờ lệch với sàn btc-e trên 100 xu :D. Đúng là thời khắc lịch cmn sử thật :rolleyes:

btce thì mấy đợt biến động mạnh là chuyên gia giãn biên độ so với mấy sàn khác đến ~50$, mấy thằng quản sàn làm trò cả. Ko bít sắp tới có sàn bị hack cho nó dump ko đây :confused:

:rolleyes: Sắp hốt bạc rồi

khả năng cao btc sẽ còn tăng tiếp lên tầm 1250 để vốn hóa chạm mốc 20 tỷ USD nhề ^^
hiện tại vốn hóa đang là 17,9 tỷ đô rồi với 16,08 triệu bitcoin lưu thông

em vẫn lên và em vẫn tăng

khả năng là mình không có số giàu rồi

đm cứ bán xong là nó tăng như ngựa chạy

giống mình vãi ^^, bán xong tăng khủng ... đơn giản vì em nó dang trong uptrend và có thể cộng đồng bitcoin muốn đẩy vốn hoá btc lên con số 20 tỷ USD ứng với ngưỡng 1250$/ 1 btc chăng ?

Như thế thì cũng sắp đỉnh rồi đấy ^^...

Còn nếu cộng đồng bitcoin muốn đẩy giá trị vốn hoá của bitcoin lên con số 30 tỷ USD thì mỗi 1 btc sẽ có giá cỡ 30/16 = 1.900 $/ 1 btc đấy --> năm 2017 hoặc năm 2018 , khả năng 1 btc = 2000$ là có thể xẩy ra ^^

Dẫu sao btc tăng vọt trogn thời gian ngắn bỏ xa mốc 800 cũng làm rất nhiều người ngạc nhiên vì cứ tưởng chạm tới đó sẽ có chỉnh khá có thể về tới 600 ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,017
Latest member
betvnd88org
Back
Top Bottom