• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Lúc này thì lại thấy nguy cơ giảm đã mất, thôi thì ôm tạm rồi nó hồi lên chút thì chốt luôn chứ không dám ôm chặt :D

Ôm đi, giá đang ngon

Không có cơ sở để giá giảm về 360$. Nếu cho rằng giá sẽ rơi tiếp thì hãy đón ở mốc 370.7$ so với giá hiện tại 384$.

Nói thiệt chứ xem biểu đồ để đoán giá đối với các loại khác như Forex thì ko nói nhưng đối với Bitcoin thì hơi nhảm.

Giá Bitcoin có khả năng lên 395 trong cuối ngày hôm nay.

lỗ 10$/1BTC , 26,05 BTC :confused:

Các bác giàu vãi xoài

xin xác nhận liều ETiHad sẽ lên ~0.00106 trong vài ngày tới ..hoặc lâu hơn nhé :oops:

đường đi ngang đã chặn đứng đà giảm. Nếu không còn thông tin thất thiệt nào nữa thì giá sẽ lên mạnh. Bà con tranh thủ hốt lẹ khi giá còn thấp đi.

Giá Bitcoin có khả năng biến động tăng lên trong vòng từ đây tới phiên giao dịch cuối cùng của tuần này là 4h 30 chiều thứ 6. Khả năng giá sẽ lên tới mức như sau (sau đây là công thức tính khi đón giá).

Giả sử giá đang ổn định ở mức 384$ (gọi là A). Thì giá đạt đỉnh sóng (C) sẽ là. C= A+ (10%*A)/3.
Tức là C=384+10%*484/3= 384+0.1*384/3= 384+12.8 = 396.8$
Như vậy các bạn nếu có đang mua hay giữ BTC muốn lướt sóng thì hãy đặt giá ở 396.8$ (tốt nhất là giảm tầm 1$ cho chắc ăn). Xả ra 1 cú, đợi giá lõm xuống ta lại mua giá thấp hơn để kiếm lời. Tùy theo sóng đó tạo thành đầu vai gáy hay Elliort.

Giá đạt đỉnh có được có thể chênh lệch tầm +- 1$ vì do cách xác định A như thế nào mà thôi.

Các bạn cứ gọi đó là công thức candylop. Muón hiểu tại sao lại có công thức đó thì dần già, có dịp mình sẽ trình bày.

P/s cách tính đáy theo chiều hướng giảm cũng thế. C= A-(A*10%)/3.
- Công thức trên áp dụng cho sàn Btc-e.com (sàn khác có thể không đúng)

Nhiều lý do. Một trong các lý do là anh em ta thường exchange kết hợp trade ở sàn này.

ôm hàng đi nào :D

Dự là có nhiều người vừa nhảy lầu :v

P/s : troll nha

Ôm thôi
Nãy còn 368, liệu có xuống 150 không ta :D:D:D

Giá Bitcoin có khả năng biến động tăng lên trong vòng từ đây tới phiên giao dịch cuối cùng của tuần này là 4h 30 chiều thứ 6. Khả năng giá sẽ lên tới mức như sau (sau đây là công thức tính khi đón giá).

Giả sử giá đang ổn định ở mức 384$ (gọi là A). Thì giá đạt đỉnh sóng (C) sẽ là. C= A+ (10%*A)/3.
Tức là C=384+10%*484/3= 384+0.1*384/3= 384+12.8 = 396.8$
Như vậy các bạn nếu có đang mua hay giữ BTC muốn lướt sóng thì hãy đặt giá ở 396.8$ (tốt nhất là giảm tầm 1$ cho chắc ăn). Xả ra 1 cú, đợi giá lõm xuống ta lại mua giá thấp hơn để kiếm lời. Tùy theo sóng đó tạo thành đầu vai gáy hay Elliort.

Giá đạt đỉnh có được có thể chênh lệch tầm +- 1$ vì do cách xác định A như thế nào mà thôi.

Các bạn cứ gọi đó là công thức candylop. Muón hiểu tại sao lại có công thức đó thì dần già, có dịp mình sẽ trình bày.

P/s cách tính đáy theo chiều hướng giảm cũng thế. C= A-(A*10%)/3.
- Công thức trên áp dụng cho sàn Btc-e.com (sàn khác có thể không đúng)

Giờ đang 370, em ôm 1 BTC theo bác :D chốt 390 hy vọng chiều có tiền ăn mì gói :)

Giờ đang 370, em ôm 1 BTC theo bác :D chốt 390 hy vọng chiều có tiền ăn mì gói :)

Công thức đó chỉ đúng trong trường hợp giá ko giảm và đường tín hiệu đi lên hoặc đi xuống hoàn toàn.
Chứ qua giờ nó đi khác rồi nên ko chắc đâu.

Công thức đó chỉ đúng trong trường hợp giá ko giảm và đường tín hiệu đi lên hoặc đi xuống hoàn toàn.
Chứ qua giờ nó đi khác rồi nên ko chắc đâu.

Em theo cái công thức bắt đáy của bác candy thì thấy 370 đang là đúng công thức :D đang có xu hướng đi ngang

Em theo cái công thức bắt đáy của bác candy thì thấy 370 đang là đúng công thức :D đang có xu hướng đi ngang

Vậy ôm liền tay thôi
Còn 366 , đi xuống như lao

bản chất là quy luật cung cầu, chẳng có công thức nào đâu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,047
Latest member
QH88MBA
Back
Top Bottom