Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

vừa mua vào 1 ít btc, chắc sắp tới nó lại giảm mạnh về tới 700$

anh em chú ý theo dõi và chuẩn bị $ để quất nhé

Last Price: 749.92 USD
Low: 743 USD
High: 759.999 USD

Volume: 4960 BTC / 3724471 USD
Server Time: 06.12.16 10:41

Thời điểm này có nên bán hay mua vào vậy các pro :(

ETH về 6$.. cầu nào nhảy nhanh chết nhỉ :(:(:(

ôm tầm 5k$ à... đang lỗ 50%... tết này ko có gì ăn rồi ...

có bác nào biết tin tại sao ETH rớt thảm vậy k... chứ ông Trump lên làm President e nghĩ chả tác động mạnh đến thế :3

Với đà này thì thủng về 3-4 luôn chứ không dừng lại ở 5 :( xuân này con không về

ăn non :D

có bác nào biết tin tại sao ETH rớt thảm vậy k... chứ ông Trump lên làm President e nghĩ chả tác động mạnh đến thế :3
Có nhiều thông tin làm ETH rớt giá. Đầu tiên là việc giá Bitcoin tăng cao đồng thời với thị phần và sự phổ biến của Bitcoin cũng tăng cao gây áp lực tới ETH và các altcoin khác. Ngoài ra sự ra đời của Zcash với nhiều cải tiến mới được xem là có nhiều ưu điểm hơn ETH. Kế đến là những bản vá hard-ford kém hiệu quả với những cuộc tấn công DDOS liên tục diễn ra làm người ta hoài nghi... Ngoài ra còn có yếu tố làm giá nữa.

Có nhiều thông tin làm ETH rớt giá. Đầu tiên là việc giá Bitcoin tăng cao đồng thời với thị phần và sự phổ biến của Bitcoin cũng tăng cao gây áp lực tới ETH và các altcoin khác. Ngoài ra sự ra đời của Zcash với nhiều cải tiến mới được xem là có nhiều ưu điểm hơn ETH. Kế đến là những bản vá hard-ford kém hiệu quả với những cuộc tấn công DDOS liên tục diễn ra làm người ta hoài nghi... Ngoài ra còn có yếu tố làm giá nữa.
Thế bao h nó mới về lại mức 8.5 ??? Bác có biết ko?

ko có giá trị sử dụng thì rớt thế thôi, mình từ khi tìm hiểu và sử dụng được BTC cho nhiều mục đích , công việc phất lên như gió. Mấy tháng nay ko cần phải mua USD, paypal , skrill , payoneer gì nữa cả. 1 mình BTC cân hết. BTC hiện giờ giá trị sử dụng phải nói là thuận tiện và đa dạng hơn cả ÚSD. Nên việc BTC càng lúc càng phát triển là hiển nhiên thôi.

Thế bao h nó mới về lại mức 8.5 ??? Bác có biết ko?
mua đầu cơ mà còn hỏi những câu hỏi như thế. Ai mà biết được ? Biết được trước thì đã giàu to. toàn bộ những ae trong cái thread này chả ai có thông tin hay dự đoán được, chủ yếu dựa vào cảm tính và may mắn thôi. Vì ở đây cũng chả ai đủ lớn để có thể tác động vào thị trường.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,858
172,934
Latest member
singlebet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back