Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Chơi cái này đau tim bỏ mẹ :D , suốt ngày canh giá, năm ngoái có chơi mấy coin ảo theo bác candylop lỗ sạch
cơ mà cũng hấp dẫn , để đầu tư vài chục Btc coi :D

Vẫn đỡ hơn Fx bác, nói chung chơi những thứ nhẹ nhàng quá cũng không thú lắm
Cứ phải có cái gì hồi hộp chút để luyện cơ tim chứ :rolleyes::rolleyes:

BTC lướt sóng cũng có ăn đó chứ, miễn ko ham là dc rồi :D

Vẫn đỡ hơn Fx bác, nói chung chơi những thứ nhẹ nhàng quá cũng không thú lắm
Cứ phải có cái gì hồi hộp chút để luyện cơ tim chứ :rolleyes::rolleyes:
sao chữ kí của bác viết được link bên dưới hay vậy :)

Ông ấy là mo đe ra to mà

Mấy Pro cho e hỏi ngoài lề xíu với ạ, có trang nào nhận shatoshi free ko share e với được ko ạ

bữa mà ôm ở 375 thì giờ có phải có cái ăn k @@ :(
nếu nó về 300$ thì bạn lại cảm thấy may mắn đó :D

điều đó thật khó xảy ra lúc này
ý mình là giả sử hôm qua nó về 300$ thì có phải ông kia lại lên đây kêu may mà xả lúc 376 $ không :D cho nên cái gì đã làm rồi thì đừng có hối tiếc mà kêu than nhiều :D

ý mình là giả sử hôm qua nó về 300$ thì có phải ông kia lại lên đây kêu may mà xả lúc 376 $ không :D cho nên cái gì đã làm rồi thì đừng có hối tiếc mà kêu than nhiều :D

Đúng vậy.
Ko kể trong làm ăn mà bất kể chuyện gì, đã qua thì nên quên đi là tốt nhất
Mât thời gian ngồi tiếc cũng rất khó chịu

Vài hôm nữa mà giá có thể lên 450$ thậm chí 500$ thì lại có người vào đây kêu thôi :3

:D:D
nếu nó về 300$ thì bạn lại cảm thấy may mắn đó :D

mình gom hết gia sản.để ôm quả dump cuối năm đây.kế hoạch x1.5 tài sản qua tết năm nay.nên chờ xuống thật thấp rồi ôm cho chắc. 380 vẫn run vãi :confused:. mà lúc ý bọn chat box btc-e cứ dọa xuống 220-250.tháng trước vừa dính ôm 420.chờ cả tháng lên chạm 420 bán luôn.lỗ tiền fee. bán xong tối lên 45x...nhọ.
giờ chơi bắt đáy cuối năm.chờ qua tết giá cao cho chắc ăn.:cool:

:D:D

mình gom hết gia sản.để ôm quả dump cuối năm đây.kế hoạch x1.5 tài sản qua tết năm nay.nên chờ xuống thật thấp rồi ôm cho chắc. 380 vẫn run vãi :confused:. mà lúc ý bọn chat box btc-e cứ dọa xuống 220-250.tháng trước vừa dính ôm 420.chờ cả tháng lên chạm 420 bán luôn.lỗ tiền fee. bán xong tối lên 45x...nhọ.
giờ chơi bắt đáy cuối năm.chờ qua tết giá cao cho chắc ăn.:cool:
em nói thật chứ cái bọn trên BTC -e toàn fud chứ có đứa nào nói đúng đâu, pro thì người ta giấu hoặc bơm đểu để kiếm thêm chứ ai đi share ở đó :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,634
170,735
Latest member
tinhtrong

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom