Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Sao phải xoắn, LTC ngon mà.
Đừng ham hố mấy coin rác, mình cũng ôm LTC đây, ai nói gì mặc kệ nhé, đừng tham bát bỏ mâm :D
Thằng LTC lù đù vác lu mà chạy :)) Một ngày đẹp trời nó từ vài $ lên vài trăm đô bác nhể :D

chỉ có giảm chứ tăng gì nữa bác ơi :)) sắp quay về với giá 250 trước đợt block half rồi
Chuẩn bài cụ :)) Dự đoán thằng này sẽ giảm vì ngóng chưa có cái sự kiện gì lớn sắp xảy ra để làm nó tăng cả :rolleyes:
:eek: Hóng nó giảm để mua vào :cool:

:D Tình hình là coin nào hiện jo cũng gần như đóng băng . chỉ có ôm btc-e => VNĐ là ngon nhất . Chém cho zui chứ cũng kệt 1 đống trong đó cmnr đây

Cảm ơn em LTC :3
@luisteo thấy ngon chưa :p
:p

hic e rầu, em ôm LTC giá 4.4 h làm cách nào ta.. vẫn lỗ mà :(:(:(
giá LTC nó chạy ngang cả tháng nay, 4.4 chắc đợi dài dài :D mình ôm 4. mà chán quá bán ở 4.03 lấy vốn :p

ETH gần đây mất nhiệt dữ vậy. Mua làm cái tường 1000, bán làm cái tường 1000, chưa kể vài trăm, kẹt ở giữa chả mua bán gì !

ETH gần đây mất nhiệt dữ vậy. Mua làm cái tường 1000, bán làm cái tường 1000, chưa kể vài trăm, kẹt ở giữa chả mua bán gì !
có thằng ETC nữa mà, nên eth mất nhiệt

muốn coin lên xuống thì phải tung tin đồn, ETH thì bao nhiêu tin do con DAO rồi hard fork xong bum giá lên rồi, hết tin rồi thì chờ sóng BTC thôi, sau đấy các coin khác lại nhảy giá lung tung được. BTC lâu rồi không sóng thì mấy coin ETH, LTC cũng hết lực

Your 30-day trailing volume is 850.73 BTC

mà toàn lỗ thôi, mất 24tr tiền fee cmnr :);):(:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week