Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

stockwinner

Junior
Reactions
59
MR
0.000
Các pro giữ BTC cẫn thận nhé đừng bán vội mà thiệt đấy.
có chút thông tin nho nhỏ đây
" China may soon have a set of laws offering legal status to Bitcoin and other digital currencies in the country. The laws offering rights to virtual property and data is part of the recently released draft of the People’s Republic of China General Principles of Civil Law."

alopay

Senior
Reactions
203
MR
0.001
Chat with me via Skype
thật ra, các tay to trung quốc, trong có có một vài thím ở việt nam mình, và nhiều thím nữa, đang làm giá để thu hết btc vì trước sau gì sản lượng giảm 50% thì giá cũng len hơn 1k, hiện tại có thím nào đang nâng bi eth kìa, em ôm btc giá 642 và đổi sang eth với giá 0.018, giờ giá eth 12 thì bán ra thu USD về ngang ngữa với BTC bán với giá 642 đó các thím, nên ai lỡ ôm btc giá cao có thể chơi chiêu này nhé

thật ra, các tay to trung quốc, trong có có một vài thím ở việt nam mình, và nhiều thím nữa, đang làm giá để thu hết btc vì trước sau gì sản lượng giảm 50% thì giá cũng len hơn 1k, hiện tại có thím nào đang nâng bi eth kìa, em ôm btc giá 642 và đổi sang eth với giá 0.018, giờ giá eth 12 thì bán ra thu USD về ngang ngữa với BTC bán với giá 642 đó các thím, nên ai lỡ ôm btc giá cao có thể chơi chiêu này nhé
Bạn này thông minh nè:)

Reactions
846
MR
0.038
Làm giàu không khó là đây chứ đâu, hehe

Announcements

Forum statistics

Threads
423,894
176,359
Latest member
ku11services

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week