Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Ai có thể phân tích đc luận điểm : Anh rời EU dẫn đến btc tăng k?
Khi đó BTC sẽ trở thành một kênh đầu tư hiệu quả và an toàn hơn các kênh khác.
Google it nhiều vài viết lắm.

Mấy hôm trước chạm đáy động viên các thím tham gia cuộc chơi thím nào ko theo giờ khóc đi :D:D:D:D

Trong có vài ngày mà btc bay hơn 200$/ 1 btc... đúng là quá ảo diệu nhề ^^

Vẫn đang còn giữ hơn 2 btc khách sell cho lúc 755 trên blockchain, khi đó thì btc-e đang 725 nên tính chờ btc-e nó lên 800 thì lại đặt sell sang USD giữ cho chắc cú... ai dè btc-e chỉ cố lên được 745 là sập hầm khụ khụ ^^

Last Price: 532.771 USD
Low: 522.426 USD
High: 666.3909 USD
Volume: 17333 BTC / 10359778 USD
Server Time: 23.06.16 04:45

Bác ơi bác dùng ví blockchain bác có biết 2 cái Bitcoin Address trang web nó tạo cho mình đó khác nhau gì không bác.
1 cái là: Imported Addresses, cái kia là: My Bitcoin Wallet ấy bác. em chuyển btc vào blockchain thì nên chọn address nào để chuyển hả bác? bác thông não giúp em với, em mới sang dùng thằng này :D
Thanks bác :*

:( đau lòng ghê vừa rồi đặt lệnh bị thiếu 6 usd ko thôi ôm đc ở 536 rồi @@
thua bác luôn, chơi BTC mà kỳ kèo vài $ thì sao dc, lệnh ít khi chính xác lắm, bác chỉ đặt 1 mốc chuẩn với số lượng ít, khi nó tụt dến gần mức mong muốn thì quất lun, chả cần nghĩ.
Sáng giờ trade lên trade xuống dao động trong khoảng 10$ mà cũng kiếm dc vài trăm tiền lời rồi, chả cần biến động mạnh chi.

:( đau lòng ghê vừa rồi đặt lệnh bị thiếu 6 usd ko thôi ôm đc ở 536 rồi @@
Đến khổ với thánh, tài chính mà chơi như này làm sao chịu nổi mấy cú shock biến động lớn. Nhát tay quá thì ko nên tham gia thị trường này.

đang down rùi...:confused:

6200.0001 USD
15.549 BTC

Chuẩn bị ôm tiếp...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,750
172,806
Latest member
hoangkien6