Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Làm gì phải nghe ai, tự nhận định rồi làm theo ý mình thôi :D
Mình là mình chỉ vào xem comment cho vui chứ từ tháng 4 tới giờ cứ liên tục mua vào nếu có sẵn tiền, giá nào cũng mua hết, đến nay mình cũng tích góp được 0.05 BTC rồi, sắp mở mày mở mặt với bạn bè rồi :rolleyes::rolleyes:
Bác có 500bit thì nghe hợp lý hơn. Xạo cha.

Mình là mình chỉ vào xem comment cho vui chứ từ tháng 4 tới giờ cứ liên tục mua vào nếu có sẵn tiền, giá nào cũng mua hết, đến nay mình cũng tích góp được 0.05 BTC rồi, sắp mở mày mở mặt với bạn bè rồi :rolleyes::rolleyes:

Buy

530 USD 10.56723652 BTC 5600.6353556 USD 23.06.16 19:34 Cancel

Thôi quyết định vậy rồi coi phim hihi

cũng lên rồi hi vọng sớm về giá cũ :oops:

hồi rồi, sống rồi, sell thôi !!!!!!!!!!!!!!!

Btc chào ngày mới giá 600$. Các đồng dâm dự hôm nay bao nhiêu nào

Hôm qua mình đẩy hết 50% BTC sang LTC vì hôm qua LTC chạm đáy kha khá sâu, hôm nay BTC cá hồi, LTC cũng có cá hồi tý.
Hi vọng BTC lên cao thì cho đàn em LTC theo nhanh tý là có bát cơm bát cháo.

BTC vi diệu nhề ... sáng sớm hôm thì cắm đầu xuống tít 520 mà giờ đã 620 rồi ^^... hồi nhanh quớ ^^

Ặc hồi thật, nãy trong biểu đồ vẫn có hướng đi xuống, e đang dự xuống 53x mà nó nhảy lên gần 560 rồi

tối qua vào lúc 23h00 thì btc vẫn cắm được xuống 538 nhá ^^--> bác dự cũng chuẩn đó chứ ^^

nói nhỏ cho bác 1 bí mật, trong vòng 100 năm nữa tiền giấy sẽ chết, tiền chỉ còn được hiểu là những con số hiển thị, trái đất sẽ có 1 đồng tiền duy nhất mang tên là Bitcoin (or Bitchcoin whatever you wanna call it), khi đó 1 sat sẽ ~ 100 lít xăng ~ 140 lít oil ~ 100 ổ mì...bơ ~ 400 lon gạo ~ 200 chai mountain dew ~ ..vv , bitcoin sẽ quý như ... kim cương vậy, vàng sẽ ko so sánh được với nó vì con người khi đó có thể khai thác vàng trong vũ trụ dễ như bỡn cho nên mất giá, con người sẽ sống trên cung trăng, cung hoả, muốn du lịch liên hành tinh thì phải trả 2000sat/lượt, đây đều là những việc có thật mà đứa bạn bị lạc đến tương lai đã báo mộng kể cho e bít , cho nên bác có 5 triệu satoshi là bác giàu value r đó, tính đường mà thừa kế lại cho con cháu bằng bitcoin đi.

Ps: Bác đừng kể cho người thứ 3 biết nhé :D

Last Price: 625.062 USD
Low: 536 USD
High: 625.062 USD
Volume: 15636 BTC / 8970784 USD
Server Time: 24.06.16 05:43

Vốn hóa bitcoin lại sắp về lại mốc 10 tỷ USD ồi vẫn chỉ = 1/3 dự trữ ngoại hối của nước ta khục khục ^^

nói nhỏ cho bác 1 bí mật, trong vòng 100 năm nữa tiền giấy sẽ chết, tiền chỉ còn được hiểu là những con số hiển thị, trái đất sẽ có 1 đồng tiền duy nhất mang tên là Bitcoin (or Bitchcoin whatever you wanna call it), khi đó 1 sat sẽ ~ 100 lít xăng ~ 140 lít oil ~ 100 ổ mì...bơ ~ 400 lon gạo ~ 200 chai mountain dew ~ ..vv , bitcoin sẽ quý như ... kim cương vậy, vàng sẽ ko so sánh được với nó vì con người khi đó có thể khai thác vàng trong vũ trụ dễ như bỡn cho nên mất giá, con người sẽ sống trên cung trăng, cung hoả, muốn du lịch liên hành tinh thì phải trả 2000sat/lượt, đây đều là những việc có thật mà đứa bạn bị lạc đến tương lai đã báo mộng kể cho e bít , cho nên bác có 5 triệu satoshi là bác giàu value r đó, tính đường mà thừa kế lại cho con cháu bằng bitcoin đi.

Ps: Bác đừng kể cho người thứ 3 biết nhé :D
100 năm nữa, thì xuống âm phủ rồi,
đem btc ra đốt, xuống đó xài:rolleyes:

P/s: treo mức bán bao nhiu là hợp lý nhỉ:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,472
172,470
Latest member
vinhomesglobalga